Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majonzi ya mwezi wa sita

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mau, Jul 1, 2009.

  1. Mau

    Mau Senior Member

    #1
    Jul 1, 2009
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani wana JF kabla hujasoma thread hii fumba macho kwa sekunde kumi na tano uwaombee waliotutoka mwezi uliopita na umuombe mola akulinde mwezi huu unaoanza wa july

    Katika sala yako wakumbuke

    Michael Jackson (USA)
    Nasma hamis Kidogo(Tz)
    Sheikh Sulleiman Gorogosi(Tz)
    Omar Bongo (Gabon)
    Haroub Othman (ZNZ)
    Wahanga wa Ndege (Airfrance) (BZ)
    na nyingine iliyoanguka comoro (CM)
     
  2. dmaujanja1

    dmaujanja1 JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mau umesahau Tarime na Bunda vita vya makabila inadaiwa zaidi ya watu 100 wamepoteza maisha,Juzi kati hapa Tunduma tena.
     
  3. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ndugu yangu Mau, ni kweli huwa inatia uchungu sana pale tunapokuwa tumeondokewa na ndugu, jamaa na marafiki tunaowapenda, lakini naomba uniwie radhi kusema ifuatavyo;
    Marehemu huwa hawaombewi. Mtu akishakufa tu anavuna kile alichopanda wakati wa uhai wake akiwa hapa duniani, vinginevyo hakuna mtu atakaye kwenda Jehanamu maana wote wataombewa tena watu maarufu ndo usiseme maana maombi ni mengi kupita kawaida. Cha maana ni sisi tulio hai tutengeneze njia zetu na MUNGU tungali hai ili tukifa twende mbinguni. Maandiko yanasema,

    Na kama vile watu wanavyowekewa kufa mara moja, na baada ya kufa hukumu"(Waebrania 9:27).

    Hebrews 9 (Amplified Bible)

    27And just as it is appointed for [all] men once to die, and after that the [certain] judgment,

    Nakubaliana na wewe kuwa tuendelee kumwomba MUNGU atuepushe na majanga ya kila aina.

    Asante.
     
Loading...