Majoho ya wahitimu bomba

Discussion in 'Jamii Photos' started by kitalolo, Nov 23, 2012.

  1. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,843
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
  2. Mtingaji

    Mtingaji JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 1,203
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
  3. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu hiyo picha ya mwisho nahisi sio sahihi utajuaje uko wapi
     
  4. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 5,278
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 38
  5. kbm

    kbm JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 4,937
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 48
    mpiga picha anavyojitahidi ili waonekane vizuri! Loh!
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    Hiyo ya mwisho kiboko....
     
  7. Jagarld

    Jagarld JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 1,375
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
  8. kanga

    kanga JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni mafahali ya Morogoro Muslim University ,2012 chini ya mkuu wa chuo Hajjat Mwantum Jasmine Malale
     
  9. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 6,896
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 38
    Ona jibaba linakazana kupiga picha sura zisizoonekana. maadam limeamliwa kuwa wanawake wafunike mwili mzima halifikiri kuwa hapa picha ina mana gani linakazana tu. Eti ALLAH kaagiza!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  10. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 6,896
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 38
    Picha ya mwisho inaonyesha hawa wanawake wana walakini katika kufikiri. Huyu kesho ukimwambia kuwa mmeamuliwa kutoa mapenzi kinyume na maumbile (department 4) atakubali maana kama kakubali upuuzi huo eti kwa vile imeamliwa, kesho akiambiwa imeamuliwa hivyo na hilo atafanya maana hakuna analohoji!!!!!!!!!!!!!
     
  11. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 22,886
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 83
    haya bana, alimradi majoho
     
  12. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #12
    Nov 24, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,110
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 48
    Duuuuuh lakini ndie mnyaazi mungu alivyoagiza watafanyaje? Ni nje ya uwezo wao
     
  13. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #13
    Nov 24, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,285
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 48
    Mi naomba kutambulishwa hiyo picha ya mwisho anza na huyo dada wa kushoto
     
  14. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #14
    Nov 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 48
  15. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #15
    Nov 24, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,815
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio dada ni mwanaume!:becky:
     
  16. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #16
    Nov 24, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 5,278
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 38
    Halafu mtu anatinga na vyeti vyake kwenye interview kwa mtindo huu kesi inahamia kwenye 'mfumo .......'

    Kweli wewe ndio HR unamuajiri ninja awe receptionist? Au customer care..loh!
     
  17. b

    babacollins JF-Expert Member

    #17
    Nov 24, 2012
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 879
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    ....................na akina nani..
     
  18. GOOGLE

    GOOGLE JF-Expert Member

    #18
    Nov 24, 2012
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 1,524
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    Chuo gani kinavyalisha majoho ya hivi?? Iraq au Iran.
     
  19. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #19
    Nov 25, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,793
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    taaaaanzaniiiiiiiiiiiiiiiiiia
     
  20. IGUDUNG'WA

    IGUDUNG'WA JF-Expert Member

    #20
    Nov 25, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 1,212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    vipi kulikuwa na vifaa vya kukagulia milipuko?
     

Share This Page