Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majoho UDOM

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mgoyangi, Oct 23, 2011.

  1. Mgoyangi

    Mgoyangi Senior Member

    #1
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    jamani naomba kujuzwa! Je ni kweli na sahihi kwa UDOM Kutoza sh. Laki na nusu kwa kukodi joho? Natanguliza shukurani
     
  2. S

    Sngs Senior Member

    #2
    Oct 23, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwenzangu ngoja tuone maana udom management hakuna bali kuna figure zilizokwenye management hawa wazushi wanaweza kufanya hivyo kweli kwani wana maana!!
     
  3. i

    iphoneman Member

    #3
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah! Hlo joho unavaa mwaka mzma kwan hadi watoze hyo hela
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Si bora ukanunue la kwako. Udom sasa mmezidi. Kila kukicha udom, ina maana management ya udom hawana aibu kila siku kusemwasemwa.
     
  5. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    laki na nusu hyo ada ya acomadation hapo na chenchi inarudi.
     
  6. i

    iphoneman Member

    #6
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii management haina macho, na elimu yao ni ya kweny makaratac, kila kukicha badala ya kutatua tatzo moja wanajkuta wanatumbukia kwny lingne, We uliza tu usajili saiv unavyofanyika pale Jamhur Stadium, yaani watu wanakua kama vchaa
     
  7. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Wale watoto wavivu sana,wanawafanyisha mazoezi kumudu hali ya usafiri na uchotaji maji umbali mrefu.
     
  8. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Lini ni mahafali huko udom
     
  9. i

    iphoneman Member

    #9
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio uvivu ila ni utaratbu mbovu uliowekwa usiokidhi utoaji huduma kwa idadi ya watu waliopo.
     
  10. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Jibu lako lipo kitaalamu zaidi,na pale hayo mawazo hakuna.
     
  11. i

    iphoneman Member

    #11
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lakin wanaofanya hyo shughul wana elimu ya kutosha na zaid ni wao wenyewe ndio wanaofundisha 'management' sasa kwann hawatumii elimu hyo walionayo katika kufundsha
     
  12. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Duh huku UDSM 42,000 watu imewashinda, sembuse laki na nusu.
     
  13. Poriposha

    Poriposha JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimegraduate juz 2 at college of informatics ila hizo tetec sijazisikia mi najua tunalipia 30000
     
  14. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Unajua kwa mazoea au unajua koz ulikuwa pale info.
     
  15. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,988
    Trophy Points: 280
    ka mliweza kumchangia mkulu hela ya kuchukua fomu kwa nini mshindwe hela ya joho linalowahusu,ukiona umeshindwa kabisa sio lazima kukodi
     
  16. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Wambie Mr mikataba feki,walijipendkeza sanaaa,ila wamejfnza.
     
  17. Poriposha

    Poriposha JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    According waliograduate 2010, tena in 2nd grad inawezekana ikawa pungufu kwa hiyo
     
  18. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Udom ni Mradi wa ccm lazim a wavune kwa njia nyingi nimeshangazwa sana na utaratibu wa kulipa kila kitu kinachoratibiwa na utawala sasa ada ni ya nini? Suluhisho kodisheni yenu wenyewe!
     
  19. Mtu Mzima

    Mtu Mzima JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 379
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Unaweza ku-graduate bila joho. Haita-athiri elimu na hadhi ya degree yako.
     
  20. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sishangai mambo ya udom hayo.
     
Loading...