Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majogoo Vijijini yanawika

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kichankuli, Oct 27, 2011.

  1. Kichankuli

    Kichankuli JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Dec 18, 2008
    Messages: 818
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Habari za asubuhi JF. Nawapa kionj cha leo hapa ili kazi iendelee
     

    Attached Files:

  2. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Mtoto mrembo sana!duh
     
  3. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,765
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Huyo hana uelekeo zaidi ya kuweka mwili wake kwenye 'free market'!!
     
  4. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    One needs to wonder who is the Man who turned this woman to this...as the say goes women are born beautiful and nice until a bad man turns them to the opposite
     
  5. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo siyo wa kuoa ni kwaajili ya starehe tu ukioa utapata presha bure
     
  6. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    alielewa kuwa unampiga picha ??
     
  7. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Asante mkuu...ngoja 'tule kwa macho' tu:

    [​IMG]
     
  8. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    Duu daah lete basi picha amevua nguo
     
  9. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,117
    Likes Received: 6,759
    Trophy Points: 280
    malimbukeni bwana hivi mtu mrembo
    kwanini akae uchi namna hii
    mbona kule saudia mabinti ni
    warembo mbaya lakini
    wamejifunika gubigubi
    wooote wanaokaa nusu uchi
    LAZMA KUNA KASORO WANAZO
     
  10. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Aisee ungetuletea picha akiwa amemaliza kusaula. Huo mlo inaonekana kwa macho tu ni mtamu.
     
  11. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuku wa kienyeji huyo mtamu kwelikweli
     
  12. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,855
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    shape sawa...vipi mambo yetu yale pale kati...
     
  13. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mtoto mzuri lakini ndio hivyo tena kunguru kumfuga kazi
     
  14. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Huyu changu lazima ni wa huko kwa wabeba boksi hasa kwa Obama ndiko kuna nyumba nyingi za mbao na hakuna fence ndefu za matofali kama za jela!!
     
  15. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Naona kama kuna harufu ya mchina maeneo ya kanda ya kati.
     
  16. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Jamani jamani!
     
  17. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,348
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Hiki ndio kitu cha kuoa.
    Ukitaka kuoa kuwa makini sana na sura,usijali sana tabia.
    Ni rahisi sana kubadili tabia kuliko kubadili sura.
     
  18. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kuna mkono wa mchina hapo
     
  19. Kichankuli

    Kichankuli JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2011
    Joined: Dec 18, 2008
    Messages: 818
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Ndo maana unaona mapozi yako kihivyo
     
  20. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Thank u Chinese
     
Loading...