Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majirani & riadha

Discussion in 'Sports' started by Kibunago, Jul 29, 2010.

  1. Kibunago

    Kibunago JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2010
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 288
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Muda mfupi nimeshuhudia mabinti wa ki-Kenya wakiwanyanyua Wakenya katika viti katika mashindano yanayoendelea ya mabingwa wa Afrika.
    Nadhani tungewekeza katika michezo ya hivi tungewahi kupeperusha bendera yetu katika viwanja duniani
     
  2. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2010
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Miaka ya sabiini tulikuwa nao sambamba katika riadha, sisi tunarudi nyuma wao wanaenda mbele. Niliangalia zile mbio za mita 5,000 wanawake, si mchezo wadada wa Kenya wanatisha!. Kama ulivyosema tunahitaji kuwekeza na kuwa na subira pia, tukiwa na haraka kama kwenye mpira wa miguu tutakata tamaa mapema. Kwanza tuwekeze mashuleni ili kupata vipaji, halafu tuwekeze ili kuviinua hivi vipaji ili wawe washindani wa kweli. Nilimuona dada mmoja wa Tz alijitahidi sana, aliyekuwa wa 7 kumaliza ila ule muziki wa Wakenya si mchezo mwenyewe alikubali yaishe.
     
Loading...