Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MAJIRA sasa wanatangaza ngono live

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Game Theory, Dec 24, 2007.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2007
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 10,035
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    hili ni gazeti ambalo linasomwa na mamilioni ya watanzania lakini hebu tazama hii forum yao ina mambo gani? Lakini tusiwalaumu sana inawezekana kuwa wenye gazeti la MAJIRA wameona kuwa wasomaji wao eidha wanapenda NGONO ndio maana wakaamua kuweka links za ajabu ajabu kwenye mtandao wao au ni kusudi tuuu

    In short hawa jamaa wa jajira ni sawa na huyu jamaa hapo chini anayesubiri mtu ukue ili ajinyonge
    [​IMG]



    http://www.majira.co.tz/mijadala/viewforum.php?f=1&sid=e51db365569538e32acb6b6688e6480c
     
  2. Nzokanhyilu

    Nzokanhyilu JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2007
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,279
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
  3. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2007
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 1,286
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kila kitu kinakwenda Hovyo kwetu!.Nilifikiri ni Viongozi tu,kuwa hawana maadili mazuri kwa Wanaowaongoza,na wote wamejikita katika kujilimbikizia mali,SASA hii mpya kumbe hata vyombo vya habari vinatangaza Ngono Hadharani?.Yarabi Toba tunajenga jamii ya namna gani?.
     
  4. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2007
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 3,041
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Mie nilienda chungulia huko, sehemu ya siasa tobaaaa!! Nikajua labda kuna mtu kawarushia chura hapo, kwanini wasingeweka chumbani?? bado siamini kama wameweka kusudi, itakuwa wamevamiwa!
     
  5. K

    Kigeugeu Senior Member

    #5
    Dec 24, 2007
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamevamiwa yawezekana- na hii Xmass ndo watu wamepumzika! Hawako makini?
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2007
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 44,181
    Likes Received: 562
    Trophy Points: 113
    Huko naona ni bora liende tu...sijui hao moderators wa huko hawaoni kama kuna kasoro kubwa sana kwa kuweka mambo bila kuwa na mpangilio maalum.
     
  7. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2007
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,750
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    yeah hata ile website ya cuf ilivamiwa si mnakumbuka kipindi kile tu;lipokuwa tukijadili mada yao?

    inaonekana mods waop hawako makini
     
  8. Ibambasi

    Ibambasi JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2007
    Joined: Jul 25, 2007
    Messages: 1,651
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 48
    wamevamiwa au hawakuvamiwa hii inaonesha kitu kimoja:the guys are nvere serious na kuwa harak haraka yao ya kutaka kupambana au kuoutmarket JF ndo itakayowamaliza.JF (naamini hivyo)haifadhiliwi na mafisadi wala kuongozwa na pesa za damu bali inalindwa na kujengwa na kuongozwa na uchungu/uzalendo wa nchi yetu.Ndo maana hapa yeyote mwenye mchango constructive anakuja mwenyewe kwa nia ya KUJENGA.Kwa kutambua kuwa kuna watu wanahamu sana na hayo mambo ndo sababu JF iliweka forum maalumu kwa ajili ya mambo hayo,wao majira kwa kuongozwa na ufisadi wameoverlook mambo ya msingi kama hayo...and this only goes further to prove that JF is well organized na ni fimbo ya mafisadi,imefikia wapi ile forum ya daily news/habarileo?
     
  9. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2007
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,922
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Tatizo ni kuwa hawana security system ya kuzuia "spam post".I can never take any such forum seriously.
     
  10. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #10
    Dec 24, 2007
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 4,319
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 48
    Mimi nashauri kwa moyo wa Uzalendo kama kuna mtu ana simu ya mkononi ya editor- awasiliane nao- huenda ni kujishahau!

    Ni Watz- Wakenya wasije enda kule ikaletwa maneno au Tume ya Habari/Mawasiliano wakafungia hili gazeti- wote tunalifaidi kulisoma!

    Naomba kuwakilisha!
     
  11. u

    under_age JF-Expert Member

    #11
    Dec 24, 2007
    Joined: Apr 17, 2007
    Messages: 402
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mawazo mazuri mzalendo, lakini tatizo letu waswahili siku zote tunafikiria kubomoa,hatufikirii kujenga.imani yangu inaniambia mkosa hukosolewa, hapigwi vijembe pembeni. kupigana vijembe ni kuleta uadui katika jamii ambayo inahitaji umoja katika muda huu ambao giza la dhulma limetanda katika anga la tanzania.kama kuna mtu mwenye namba ya huyo editor tunaomba atuwekee hapa.kwa nguvu za mola tutajitahidi kumfahamisha. mungu atupe umoja inshalaah. amiin
     
  12. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #12
    Dec 24, 2007
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,310
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    si ndio maana Jambo Forums itabakia kuwa juu???kama hata ma mod.wao wanashindwa kucontrol vitu kama hivyoo hawatafika mbali!
    ama kweli JF yaongoza wengine wanajikongoja
     
  13. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    duuuuuuuuuuuuu!
     
  14. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,561
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    Yametimia... Majira sasa KUSHNEHI...
     
  15. Profesy

    Profesy JF-Expert Member

    #15
    May 17, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe Game Theory ni mbea...
     
  16. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #16
    May 17, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 46,442
    Likes Received: 2,610
    Trophy Points: 113
    Jamani hiyo nyuzi ya mwaka 2007, miaka 4 nyuma na siku hizo hata jina la jukwaa lilikuwa ni Jambo Forums.
     
  17. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #17
    May 17, 2011
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 933
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Una uhakika na unachosema? ebu leta ushahidi basi.
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    May 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 27,397
    Likes Received: 1,204
    Trophy Points: 113
    And bhoke in BBA is the product of this
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    May 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,846
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 38
    wameshafunga majira eh???

    khe khe kheheheeee:mod:
     
  20. k

    kagamba kadogo JF-Expert Member

    #20
    May 17, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    majira ipi. Gazeti ama kipindi cha RTD
     
Loading...
Similar Threads - MAJIRA sasa wanatangaza Forum Date
Kulikoni Gazeti la Majira? Halipo Mtaani kwa zaidi ya wiki sasa Habari na Hoja mchanganyiko Aug 13, 2014

Share This Page