Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MAJIRA nao sio makini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ntamaholo, Feb 21, 2012.

  1. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    Imenishangaza sana kwa habari iliyosomwa gazeti la majira, tuongee magazetini RFA, kuwa kituo cha sitaki shari kimeingia katika tuhuma nzito. Nimekaa chonjo kusikia tuhuma hizo, halafu wanaelezea kuwa ni kutokana na kutoa kipondo kwa watuhumiwa wa ujambazi waliokamatwa na siraha wakijiandaa kufanya ujambazi.

    my take. Jambazi aliyekutwa na silaha tena akitaka kufanya ujambazi, kumpa kipondo cha kutosha nayo ni tuhuma nzito? Jambazi kama angepata upenyo, maafa yake nani angeyavumilia?

    Mimi niwe upande wa jeshi, tena wangeongeza kipondo kwa watu kama hao wanaomiliki silaha kwa njia haramu
     
  2. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bomba hiyo
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wewe ndo uko makini...!
     
Loading...