Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majina yoote ya waliochaguliwa TCU haya hapa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by saggy, Sep 2, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. s

    saggy Senior Member

    #1
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 12, 2008
    Messages: 153
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Salamu sana wadogo zangu!

    Nawaletea majina ya walichaguliwa TCU kwa mwaka 2011/12


    NB:- Kwa wale wadogo zangu Group B ,hamjawa allocated Mkopo toka HESLB but endeleeni kujaribu kufuatilia
    -Kumbuka kuwa na Adobe Reader kwenye Kompyuta yako
    -Bado naendelea na zoezi la kuyafanya yaweze kufunguka kwenye Ms.Word

    Poleni wadogo zangu ambao hamjafanikiwa kuchaguliwa na ninawaomba msikate tamaa kwakuwa bado ni wadogo anzeni kwa kozi za Diploma na mjiendeleze mpaka badaye mtapata sifa za kujiunga na Vyuo ziku zijazo kama mimi kaka yenu.

    Mimi kaka yenu Saggy.
     

    Attached Files:

  2. K

    Ka2pain Member

    #2
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    haya bro SAGGY
     
  3. j

    juniornduti Member

    #3
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana kaka umenisaidia sana mungu akubariki!
     
  4. General mex

    General mex Senior Member

    #4
    Sep 2, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Sasa bro imekuaje lakn wamekosa mkopo wanafunzi wengi hv? Ilishawahi kutokea k2 kama hcho?
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Poa mkuu,hiyo wadogo zetu.
     
  6. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Hili file halifunguki..... ama ni computer yangu ndio ina tatizo?
    [​IMG] Group b_L-M.pdf‎ (3.94 MB, 28 views)
     
  7. S

    Sir-mganah Member

    #7
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nauliza tena vip walofanya re-selection of prgms majina yao yamo kweli? Au ndo yamekaushwa.
     
  8. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    shukran mkuu, umeturahisishia kazi
     
  9. W

    Wakurogwa JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hapo kaka umetusaidia sana maana kule kwenye web yao ku-access ni ngumu sana ila kwa hapa hakika umetuwezesha sana.
     
  10. s

    saggy Senior Member

    #10
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 12, 2008
    Messages: 153
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mdogo wangu,bado mpaka tarehe 31/09/2011 ndipo majina yoooote yatakuwa yametoka,nitawajulisha wadogo zangu watakaokuwa wamechaguliwa,uwe na subira mdogo wangu
     
  11. s

    saggy Senior Member

    #11
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 12, 2008
    Messages: 153
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wadogo zangu wale wenye Categor ya '' Science'' na'' Education'' mtapewa kipaumbele wakati wa kupata mkopo katika awamu zijazo,kwa wale wadogo zangu ambao mumeandikiwa ''NON PRIORITY'' kwakweli kuna uwezekano mkubwa msipate kabisa,lakini bado nawasisitiza msikate tamaa,enedeleni kufuatilia hadi kielewekee.
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Kazi ipo mwaka huu.
     
  13. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #13
    Aug 2, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mie nimekodoa macho nikidhani ni selection ya mwaka 2012/2013
     
  14. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #14
    Aug 2, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ndugu yangu Perry, hiyo ni ya mwaka jana!
     
  15. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,243
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    tehe tehe tehe kwa kheli...
     
  16. J

    JPM605 Senior Member

    #16
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hii si busara. Comments zote na post zote za last year. Usifanye utani na watu wakati huu.
     
  17. temboemll

    temboemll Member

    #17
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sasa naona vijana wamepata angalau mwanga watarehe ni kuanzia 31/8 mpaka 2/9 kwa hiyo tulize vi roho vyenuu msifosi mda uwahii
     
  18. fanson

    fanson Senior Member

    #18
    Aug 14, 2012
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 173
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Majina ya waliochagulia TCU kwa mwaka 2011-12 lts us be serious jaman!
     
  19. N

    Nyagos Member

    #19
    Sep 22, 2014
    Joined: Sep 14, 2014
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kuwa curent ur not serious
     
  20. The navi 2

    The navi 2 JF-Expert Member

    #20
    Sep 22, 2014
    Joined: Aug 31, 2013
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh hatary!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...