Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majina Yetu Ya KIBANTU!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bazazi, May 6, 2012.

  1. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Bandugu Jana na Leo nimekutana na majina matatu ya KIBANTU/KIAFRIKA ambayo kwa kweli yamenivutia sana. Naomba niwashirikishe kuyatambua na kuyajua majina hayo.

    1. MAPENZI SUKARI (F)
    2. PENDO SAFARI (F)
    3. MAPENZI MIMBA (M)


    Majina mawili ya kwanza ni ya waalimu wa shule za msingi na la mwisho nimekutana nalo mtaani tu.

    Tafadhali kama kuna wengine wamekutana na majina ya KIBANTU yanayofutia kama hayo atujuzu na tujangie kama yanafaa katika jamii hasa kwa watoto wadogo kuyataja. Pia kwanini wazazi wao wakawapa majina hayo kama kuna mweenye fununu.

    Nawasilisha,
    Ndimi BAZAZI.
     
  2. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Topic safi sana, ila safari sio bantu orijino, ina harrufu ya kiarabu, ila pia ndugu na sisi wengine sio wabantu japo ni african 100 per cent
     
  3. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Nakubaliana nawe kaka. Nimejaribu kuingiza neno KIAFRIKA ili kukwepa ubaguzi ambao kwa kweli nilipitiwa tu.
     
  4. M

    Moony JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ya kijapani je?
     
  5. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wewe lako BAZAZI nani? lako pia yawezekana likaingia ktk orodha!
     
  6. NTINGINYA

    NTINGINYA JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    MKOLA nijina la bibiyangu mzaa baba na la babu yangu KALIMBA NWANANSHOKELA sijui ni kibantu
     
Loading...