Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MAJINA YA WATU YANAYOFANANA NA YA WANYAMA/WADUDU....ama kweli utamaduni ...

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mpasuajipu, Feb 21, 2011.

  1. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    1. MAPUNDA= PUNDA
    2. NGONYANI= NYANI
    3.MAYOKA= MAJOKA/NYOKA
    4.MWAFISI= FISI
    4. MATWIGA=TWIGA
    6. KIROBOTO

    ama kweli utamaduni wa kibantu na majina ya ajabu ajabu,

    hebu endelezeni orodha hii
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    maboko-boko
     
  3. Mtumiabusara

    Mtumiabusara JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hayafanani, ila mnalazimisha kufananisha. majina mengi ya watu ukitoa herufi mojaa au mbili unapata kitu chenye maana tofauti
     
  4. f

    fcharles2000 Member

    #4
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pia kuna majina mengine:
    Fuko
    Nguruwe
    Ndembo = tembo
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Katembo
    Komba
    Kakobe
    Mamba
    Koboko
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    kweli mwafrika hajipendi haya majina angekuwa nayo mzungu sifa tele lkn kwa kuwa ni mbantu mwenzio basi ni majina ya ajabu. mikicniko proud sana na majina ya kiafrika na hasa ya kule kwetu songea. akina nguruwe komba nungu mbawala mbuzi kabufu kadoda kachiki kanjolonga nyati tembo soko nyoka na wengineo ni ndugu zangu kaka zangu baba zangu so wewe endelea kutumia slave nake yako lkn miki ni mbantu halisi na najivunia MAJINA YA KWETU
     
  7. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Wangoni hao. Walikula wanyama wote wao wakarithi majina. Ukienda Songea, ni nadra sana kumwona hata panya...teheteheheheheh
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Najivunia kuwa Mmatengo na nitaendelea kujivunia

    BTW: Jina langu ni Norah Ngonyani
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Utingo acha uongo Ruvuma hatuli panya ushindwe katika jina la yesu hao panya wako nenda kawafate hukoooo ntwara
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160

    Huyu nae mngoni???
     
  11. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    masatu/sato nyafulu gegedu.
     
  12. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Matembo-Tembo!
    Sungura
     
  13. Mapondela

    Mapondela JF-Expert Member

    #13
    Feb 22, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 459
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tembo, Simba, Mbawala, Ndege, Nyati,Kunguru,
     
  14. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hii kali!!!!!!
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Nguchiro
     
  16. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #16
    Feb 22, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    na hili je,maua ya daftari
     
  17. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #17
    Feb 22, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Makuku = Kuku
    Mabata = Bata
    Mamjusi = Mjusi
    Maembe = Embe
    Makondoo = Kondoo
     
  18. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #18
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    hili ni la nanjilinji au?
     
  19. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #19
    Feb 22, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Marhaba! na mie ni Komba wa Bomba mbili na nimefurahi sana kusikia wa kunyumba humu!
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    Hili sio la kule kisiwani?
     
Loading...