Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majina ya watoto pacha.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jaluo_Nyeupe, Sep 15, 2013.

  1. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2013
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 1,846
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 48
    Wakuu naombeni mapendekezo yenu kuhusu majina ya watoto pacha wakike mmoja na wakiume mmoja. Likianzia na herufi A nitapenda zaidi. Kichwani nafikiria kuwapa jina la Angel na Angelo, napenda kupata majina mengine zaidi. Yawe majina ya Kikristo.
     
  2. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2013
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 15,995
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 83
    ra sana kwa kubarikiwa mapacha Mungu akukukuzie.

    mie ningewaita Adella na Adin
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2013
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 44,181
    Likes Received: 562
    Trophy Points: 113
    Abraham na Abrielle
     
  4. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2013
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 8,079
    Likes Received: 753
    Trophy Points: 113
    Atupilike na Ashigwegwe
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2013
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,429
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 0
    maxence na maxeda
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2013
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,429
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 0
    daniel na daniela
     
  7. l

    lito jiniaz JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2013
    Joined: Jul 10, 2013
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ATUPELE(dume) na ATUFIGWE
     
  8. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2013
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 1,846
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 48
    Hahahaaaa! Haya bila shaka asili yake kwa Wanyakyusa. Unaonaje nikimpa la Atieno na Otieno?....LOL!
     
  9. Elly Andrew

    Elly Andrew JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2013
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Elvin na elvina,adam na eva,
     
  10. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2013
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 8,079
    Likes Received: 753
    Trophy Points: 113
    Code:
    Hahahaaaa! Haya bila shaka asili yake kwa Wanyakyusa. Unaonaje nikimpa la Atieno na Otieno?....LOL! 				
    Hofu yangu wataitwa wahamiaji haramu maana kuanzia uncle toll aseme atam-hit mkuu, bwana bosi kachachamaa kweli!
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2013
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,776
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 63
    ~Adela na Adeline
    ~Aika na Akiri.

    ====================
    Ukipata Ujumbe wa Chuki Matusi Futa Delete Kabisa.
    ====================
     
  12. che-tah

    che-tah Senior Member

    #12
    Sep 15, 2013
    Joined: Feb 11, 2013
    Messages: 37
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 8
    Kenan na kadoll
     
  13. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2013
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,354
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 83
    Paula na Paul
    Joseph na Josephine
    Christin na Christina
    Lilian na Liliana
    Florian na Flora
    Gracian na Grace
    Flavian na Fláviana
     
  14. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2013
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 8,273
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 63
    Hongera sana kwa kupata Vijana wawili
    Mungu ni Mwema sana

    wape haya majina:-


    Paul
    Paula
     
  15. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2013
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 1,846
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 48
    Hahahaaa! itabidi tuwatafutie uraia kwa jirani yetu Kenyata.
     
  16. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #16
    Sep 15, 2013
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 1,846
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 48
    Wakuu nawashukuru kwa michango yenu. Nazidi kupata idea mpya ambazo sikuwa nazo.
     
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Sep 15, 2013
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 26,504
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 113
    Like u so lovely
     
  18. Gefu

    Gefu JF-Expert Member

    #18
    Sep 15, 2013
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 6,820
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 48
    ...asamoah gian au anelka (men), anangisye,atupele,audry,aljazeera(gelo)...hongera na upate mapacha wengine mara tatu mfululizo...
     
  19. l

    lowale JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2013
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 155
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    ambiliasia na ambiliaeli
     
  20. hewizet

    hewizet JF-Expert Member

    #20
    Sep 15, 2013
    Joined: Mar 17, 2013
    Messages: 1,093
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 48
    chrispine & christine
     
Loading...
Similar Threads - Majina watoto pacha Forum Date
Tuwaite watoto wetu majina ya asili Mahusiano, mapenzi, urafiki Jun 6, 2015
Eti kwa sababu majina ya watoto wetu yamefanana ameanza kutengeneza mazingira ya mapenzi Mahusiano, mapenzi, urafiki Feb 28, 2015
Haya majina tusiwape newborn (watoto) Mahusiano, mapenzi, urafiki Mar 30, 2014
Majina ya watoto Mahusiano, mapenzi, urafiki Feb 6, 2012

Share This Page