MAJINA YA WASIOKAMILISHA APPLICATIONA TCU See the Attachment

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MKL, Aug 9, 2012.

  1. MKL

    MKL JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 126
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Attached Files:

    • LIST.pdf
      File size:
      72.1 KB
      Views:
      511
  2. T

    Thomas D Segeja Senior Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante kwa taarifa
     
  3. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 525
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Mkuu kama status zako bado zinasomeka unprocessed hapo inakuwaje? mfano mie kwenye hiyo list simo lakini status yangu ndiyo hiyo. Msaada mkuu
     
  4. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Hawa ndo wanatucheleweshea selection.
     
  5. MKL

    MKL JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 126
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hiyo sio ishu cha muhimu ni kwamba jina lako limo au halimo kwenye list hii....? kuelewa nako ni matatizo kwa WTZ wenzangu sijui...., hebu soma uzi wangu vizuri nimesemaje kwani swali liko nje ya nilichokisema sana tuu, List hii ndio wanahusika ambao hawajakamilisha maombi. kwa sasa status za walioomba woote zinasomeka hivyo kama yako. kwa maana kwamba process iliyofanyika ilikuwa ni kutoa makapi ambao hawakukamilisha mlio kamilisha maana yake subirini tuu mmepangwa wapi swala la status hebu achana nalo inaweza ikakaa hivyo mwaka mzima..... ni ushauri wangu tuuu.
     
  6. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 525
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Asante Mkuu, ingawa umeanza kwa kunikandia kama form I, lakini nimekuelewa.
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,215
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    duh!!nimeangalia wako kama 425,sijui walioko village kama hata wana taarifa.
     
  8. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 10,834
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 83
    kwakweli utaratibu huu wa CAS ni tatizo sio kwa wa vijijini tu hata yule alieko mjini ambae anategemea kwenda cafe nako ni tatizo tu.Ili kumudu vizuri hii system ni mtu uwe na computer yako mwenyewe.

    Sasa natapata wasiwasi kuhusu hii selection maana kama kuna watu mpaka leo hata selected program hazionekani ina maana majina ya waliochaguliwa tusitarajie yatoke hivi karibuni.Kwasababu hawawezi kutoa majina wakati kuna wengine wanatakiwa wajumuishwe na taarifa zao bado hazijakamilika.

    Athari ya mambo haya ndio hata mikopo itakuja kuchelewa.
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,215
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ina maana hawa jamaa wenyewe hawajachaguliwa mpaka saa hzi,maana me nijuavyo selection ziko tayar?
     
  10. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dah yan mpaka mwez wa huu tarehe 31..hawa jamaa ndo wana tuwekea giza...aahghghghgh!!!!
     
  11. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 788
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    daah itabidi hawa jamaa watangaziwe matokeo yao kivyao xo boring !!
     
  12. j

    jojopidosa New Member

    #12
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ndo inatakiwa. Sio mtu tu anakurupuka eti TCU wametoa selsction, alafu hizo selection hazionekani, mkihoji anajibu, "baba yake rafiki yangu ni lecturer UD, kaja na CD home" Hiyo inawasaidia nini wana jamii?
     
  13. B

    BG baba Senior Member

    #13
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisee ubarkiwe sana
     

Share This Page