Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

majina ya wanao ama wanao watarajiwa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by charminglady, Aug 8, 2012.

  1. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    habari za mapumziko wana chitchat, katka maisha kila mtu huwa ana wishes zake kwenye majina ya wanawe watarajiwa. mf. mie kabla sijapata mtoto nilikuwa napenda jina la Yvonne na Ian, nilisema km nikimpata mtoto wa kike ntamuita Yvonne na kama ntampata wa kiume ntamuita Ian. bt nikampata wa kike nimemuita Yvonne.
    reason: nilikuwa nampenda sana yvonne chakachaka hasa nyimbo zake. je wewe mwana cc ulipenda jina / majina yapi na kwa sababu gani?
     
  2. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Napenda sana mwanangu wa kiume nimwite Jesus.
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Wanangu ni wanne na majina haya hapa. THEBOSS. EXELLENT. JJ. QUEEN.
     
  4. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    aah! wewe hyo haiwezekani. may b kama wewe ni mchaga muite munguatosha bt Jesus haiwezekaniki.
     
  5. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    duh we mkare,haya tuambie kwa nini uliyapenda hayƓ majina?
     
  6. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,860
    Trophy Points: 280
    Me mwanangu kipenzi wa kiume anaitwa George jr,
    nimempatia jina hilo kwani nampenda sana dad yangu mzazi.
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Mwenyewe unaona yamekaa kimaadili na kipesa pesa zaidi.
     
  8. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    lolest, bd kuzaa ndio yupo njiani, ila hubby Asprin alisema atamuita @klorokwin, lol!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    wa kwangu nitamwita Mchina. Kuwaenzi wachina kwa kuniwezesha kuwasiliana na haka kamchina kangu.
     
  10. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wa kwangu akiwa wa kike nitamwita Brenda akiwa wa kiume nitamwita Brown Jr.
    Brenda ni jina la mama yangu mkwe kipenz na Brown ni jina la anipaye tulizo la moyo a.k.a Papa Rejao lol!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    wooh,dats nice!
     
  12. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    hahaa! hapo umenifunga kamba. . . hebu nambie nature ya majina ya twins!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    hahaa! congrats. . .
     
  14. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    hongera mamie kwa kuwa na mama mkwe mzur na mnayependana. ni wanawake wachache sana ambao wanashibana na wakwe zao!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,712
    Trophy Points: 280
    Hahahaha wife bana. Mitoto yetu hii ukiyaita majina hayo si itakuwa balaa. Tutafuata nyayo ya kuenzi lugha yetu kama nilivyofanya na mke mkubwa BADILI TABIA tulivyowaita Havintishi na dada yake Msinune.

    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mwite jina langu ni zuri pia..
     
  17. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    hahaa umenchekeshaje babu Asprin, kweli jasiri haachi asili. . .
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,712
    Trophy Points: 280
    Utafiti unaonyesha watu wengi wanaoitwa George ni walizni wazuri sana.

    [​IMG]
     
  19. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #19
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    nitamwita havijawa kwa ke na me apendeki sababu ni majina halisi ya kitanzania nami ni MTz halisi.
     
  20. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #20
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,860
    Trophy Points: 280
    Teh teh teh teh,
    Babu bhana unanivunja mbavu.
    Asa vikipitiliza je?
     
Loading...