Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majina ya wanafunzi waliochaguliwa kuingia kidato cha tano na Chuo cha Usimamizi wa Maji 2012

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kasigi, Mar 21, 2012.

  1. K

    Kasigi Senior Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 126
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
  2. d

    deecharity JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    mzaz huyo anaandka "aarrghhh" ndio nini unamaanisha mzaz mwenzangu.
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Si ndio hapo. Mi nimesoma pre form five hadi nimechoka. Watoe majina twende zetu skonga.
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    usiwe na hofu utapelekwa tu huko kantalamba..
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Shule hazina walimu hasa wa A' Level kwahiyo hata kama utapangwa ujue ukienda huko ni mtaji wa maskini yaani nguvu zako mwenyewe ndizo zitakazokutoa
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Umesoma ya HGL wanakupanga ECA cjui ndo utakuwa umefanya nini
     
  7. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,570
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Nimesikia bado wanafanya selection huko Arusha
     
  8. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,322
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Daaah yani umenikumbusha mbali enzi hizo nikaripoti but palivo pagumu sikumaliza hata mwezi nikarudi home
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    nishapangiwa shule yangu. Nataka yatoke tuanze rasmi.
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    nimeshapangiwa ninachoenda kusoma. Nataka yatoke rasmi na wengine wajijue.
     
  11. M

    Mchakatoh JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Selection tayari bado hawajaweka rasmi lakn hali mbaya sana shule zimekosa wanafunzi hasa comb za arts labda science ndo wamejitahd kuselect...na shule zilizokuwa zinategemea kuanzisha A level mwaka huu wasahau wanafunzi hakuna walifeli sana..habar ndo hyo! source: chumba cha selection Arusha via mawasiliano ya sm!
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    teh teh we sema ilibalance combi moja tu na siyo kwamba ulipangiwa wakati selection hazijatoka
     
  13. L

    Lweye Senior Member

    #13
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Mkuu naona hauna uelewa wa kutosha na majukumu ya hizi taasisi za serikali. Jukumu la NECTA ni kutunga mitihani na kutoa matokeo. Wakishatoa matokeo kazi yao inaishia hapo wanasubiri uchaguliwe wakule kichwa tena. Kazi ya kufanya selection ni kazi ya wizara.
     
  14. R

    Rickyrich Member

    #14
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    History ndio imeangusha raia, na business mwaka huu ilikua balaa sana, ngoja tuone tunatupiwa wapi maana www.moe.go.tz kwa sasa haipatikani hewan...
     
  15. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #15
    Mar 23, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    taarifa ni kwamba wakuu wa shule zenye A-level walitakiwa wafike arusha tangu tarehe 28/02/2012 lakini wakiwa wanajiandaa kwenda wakapewa taarifa yakutokwenda hadi watakapotangaziwa tena, pasi na shaka huenda hadi sasa bado hawajapewa taarifa ya kwenda.
     
  16. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,469
    Likes Received: 2,673
    Trophy Points: 280
    Matokeo chakachuzi,seleksheni fukuzi...
     
  17. R

    Rickyrich Member

    #17
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Skul nyingine za private wana wiki 2 sasa shuleni...
    Alaf kuchelewesha hivi ndio kunasababisha uchakachuaji...
     
  18. s

    sawabho JF-Expert Member

    #18
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Karibu St. Mary's Teachers College.
     
  19. Lawkeys

    Lawkeys JF-Expert Member

    #19
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 1,108
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    We unaona Kanta ndo jehanamu eeh! Sisi tumekwenda Kanta tukakamua Wani kali kuliko za wanafunzi waliosoma ST. Chokuleti, tumegonga vyuo na tuna kazi nzuri. Ninaiheshima Kanta sana tolea mfano shule yako.

    Kama vipi baki mjini aafu ishia billz wikiendi nini afu usublie matokeo...
     
  20. d

    dr chris Member

    #20
    Mar 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na baadhi ya shule karibu wanafungua shule kama njoss wanafungua 28.03.2012 hivyo wazaz tujiweke sawa mapema.tuwe tayari cku na saa yoyote
     
Loading...