Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majina ya Wana JF na hulka zao; unawazaje?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Wimana, Oct 11, 2012.

  1. W

    Wimana JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 2,453
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 145
    Wana JF, kama ilivyo majina mengine, mtu anapojipachika ID humu JF anakuwa na maana yake. Kwa IDs zao au michango yao, unaweza kuhisi hulka au tabia zao. Haya ni mawazo yangu juu ya wafuatao:
    IGWE, mtu mfupi, mbishi, anapenda kunyenyekewa.
    Mwanakijiji. mdogo, mwembamba, mbishi mwenye uwezo wa kujenga hoja. Hata hivyo yu tayari kukubali anapokosea.
    Cacico. Dada mtulivu, mwenye mapozi but but very loving.
    Smile. Aliwahi kutoswa kwenye mahusiano, haamini mtu, yuko tayari kuwa single, liwalo na liwe.
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    ngoja waje wathibitishe...
     
  3. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,763
    Likes Received: 1,870
    Trophy Points: 280
    Madame B je?
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Woooooooooooooow

     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,727
    Trophy Points: 280
    Mlevi, mhudumu wa gesti.
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    aaah! Babu..hahahahhha
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,813
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    Asprin.....kasisi wa kanisa la pentekoste....anayependa kuhubiri muda mrefu mpaka waumini wanasinzia........
     
  8. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,763
    Likes Received: 1,870
    Trophy Points: 280
    tangu nizaliwe siijui gesti na kunywa sinywi achilia mbali kungonoka.
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,813
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    Ha....!!
     
  10. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,763
    Likes Received: 1,870
    Trophy Points: 280
    we we we we,
    vp B'day ya SL,
    ulifika home salama?
     
  11. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,763
    Likes Received: 1,870
    Trophy Points: 280
    Yaani in short, Virgin,hata Rutta anajua maana yake ndo nalala nae.
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,727
    Trophy Points: 280
    Umesamehewa dhambi zako zote ulizotenda na utakazotenda mpaka jumapili isipokuwa ya kuzini na waume za watu.

    Niko kwa Daa Express nakuja pande hiyo. Get prepared and do the needful.
     
  13. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Asprin bora uishie huko huko huku hatutaki na wala hakuna wa kufanyia ukaguzi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,813
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    na iwe kama ulivyonena......Amen....
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,727
    Trophy Points: 280
    Naona unamzungumzia Madame B ambaye bado kuzaliwa.

    Na ile tabia yako ya kipica chabo watu wakingonoka ushaiacha? Nakumbuka walivokupopoa na spoku pale VIP gest. Hivi wangekutoboa macho ungemwambia nini mama?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,727
    Trophy Points: 280
    Vigezo na masharti kuzingatiwa. Hebu msome Preta hapo juu.

    FYI neno la Preta ni amri Atown na lina baraka za Bikira Maria. Akisema Filipo anatia muhuri, PakaJimmy anaweka signature na Mzee wa Rula anahifadhi kwenye mafaili tayari kwa utekelezaji.

    Copy kwa Blaki Womani na sweetlady kwa utekelezaji zaidi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. W

    Wimana JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 2,453
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 145
    Bishanga. Anayejisikia na mwenye maneno mengi kwenye keyboard lakini uso kwa uso muoga kupindukia.
     
  18. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Hajapata baraka za wenye mji akina Arushaone na Erickb52
    na may be uingie kimya kimya usionekane ila kwenye viunga vya mji tutakusaka na mapanga maana machalii wa atown hawana huruma
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #19
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    mh, nahitaji kujua hulka za fulani hapa. . . . hebu nitajieni!
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Bishanga na vituko vyote ni Padri kanisani kwetu ....anaongoza kondoo wa bwana warudi kundini
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...