Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majina ya waliopewa siku 90 na CCM kujiuzulu ni hawa hapa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kashaijabutege, Apr 12, 2011.

  1. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    List of Shame

    1. Daudi Balali (Marehemu?)
    2. Andrew Chenge
    3. Basil P. mRAMBA
    4. Gray S. Mgonja
    5. Patrick W.R. Rutabanzibwa
    6. Nimrod Elirehema Mkono
    7. Nazir Karamagi
    8. Rostam Aziz
    9. Edward N. Lowassa
    10. Benjamin W. Mkapa
    11. Mrisho J. Kikwete

    Source: Tovuti ya CHADEMA. Bofya: http://www.chadema.or.tz/tamko/tamko.php?id=16
     
  2. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wamepewa siku 90 wajuhudhuru nini?
     
  3. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Labda wajidhuru.......
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nan alowapa sku tisini?
     
  5. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2011
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hahahahahaha another game in town!
     
  6. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    na wasipojiuzulu?
     
  7. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Chama kitawafukuza uanachama
     
  8. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Wale wengine wataondoka na kuwaachia chama
     
  9. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Tamko la Mh. Chiligati kwamba hawatawavumilia wanaokipaka chama matope kwa ufisadi wao.
     
  10. C

    Chogo matata Member

    #10
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Bwana mamvii aanzishe chama chake na wachafu wenzie.
     
  11. K

    Kifimbocheza JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 435
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Kweli hiii ANOTHER GAME IN TOWN
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Kuna punguan wa jf nao wamo huko umewasahau..walikuwa vishabikisana vya mathread
     
  13. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2011
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    They know they aint that much smart and for sure they even cant play the game. CCM could have done those old days when we had only one party but they cant handle that risk today
     
  14. W

    WildCard JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Unatania. Sio hao. CC yote ilijiuzuru akabaki JK. Mchezo umeshaisha. Watanzania hatukawii kusahau. CCM kwenyewe malaika hakuna!
     
  15. k

    kiloni JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Get lost. This is the blood and soul of CCM.
    remove them and you are sure the life of CCM is over!!!
    CCM's HEART BEAT is Rostam Aziz
    CCM breath through Edward Lowasa
    All the others are just the systems of life in CCM.
     
  16. B

    Boca1 Member

    #16
    Apr 12, 2011
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    They are CCM PARETO if you have ever read Pareto Principle
     
  17. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #17
    Apr 12, 2011
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,435
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Yap ! The 20:80
     
  18. U

    Uswe JF-Expert Member

    #18
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    alotoa siku 90 nani, CCM au CDM?
     
  19. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #19
    Apr 12, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,810
    Likes Received: 1,071
    Trophy Points: 280

    HALMASHAURI Kuu ya Chama Cha Mapinduzi (NEC-CCM), imetangaza safu mpya ya uongozi wa juu wa chama hicho watakaoongoza Sekretarieti yake na Kamati Kuu (CC) huku vigogo wengi wakianguka na kisha kutoa siku 90 kwa watuhumiwa wa ufisadi kujiondoa wenyewe NEC ya chama hicho vinginevyo watawajibishwa.

    Katika uteuzi huo, Wilson Mkama amechaguliwa kuwa Katibu Mkuu, nafasi iliyokuwa ikishikiliwa na Yusuf Makamba. Mkama atasaidiwa na Naibu Makatibu Wakuu (Bara na Visiwani), John Chiligati na Vuai Ali Vuai. Katibu mpya wa Itikadi na Uenezi ni Nape Nnauye, huku, Mwigulu Mchemba akichaguliwa kuongoza Idara ya Fedha na Uchumi. Mkuu wa Oganaizesheni ni Asha Abdallah Juma na Katibu wa Siasa na Uhusiano wa Kimataifa, Januari Makamba.

    Waliochaguliwa kuunda Kamati Kuu ni Abdulrahman Kinana, Zakia Meghji, Dk Abdallah Kigoda, Pindi Chana, Mwenyekiti wa CCM Mkoa wa Kagera, Constancia Buhiye, William Lukuvi na Steven Wassira.

    Kwa upande wa Zanzibar, waliochaguliwa ni Dk Hussein Mwinyi, Dk Maua Daftari, Samia Suluhu Hassan, Shamsi Vuai Nahodha, Omar Yusuf Mzee, Profesa Mbarawa Mnyaa na Muhammed Seif Khatib..........................................

    Source: Mwananchi ya leo
     
  20. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #20
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    @ V.A Asanteni kwa majibu yenu
     
Loading...