Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majina ya waliopendekezwa kugombea EAC kutoka CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by pinguli, Mar 28, 2012.

  1. p

    pinguli Senior Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Majina ni haya hapa:

    by Nape Moses Nnauye on Wednesday, March 28, 2012 at 5:28pm·

    Kamati Kuu ya Halmashauri Kuu ya Taifa ya Chama Cha Mapinduzi imekutana leo jijini Dar es Salaam chini ya Mwenyekiti wa CCM, Rais Jakaya Mrisho Kikwete. Katika kikao hicho Kamati Kuu ilijadili na kuteua wagombea Ubunge katika Bunge la Afrika Mashariki kama ifuatavyo:-
    Tanzania Bara
    (a) Wanawake:

    Waliojitokeza ni kumi na saba (17)
    Waliopendekezwa ni kumi na wawili (12)
    Na.
    Jina
    Uamuzi wa Kamati Kuu
    1
    Ndugu Janeth Deo MMARI
    Amependekezwa

    2
    Ndugu Janet Zebedayo MBENE
    Amependekezwa

    3
    Ndugu Fancy Haji NKUHI
    Amependekezwa

    4
    Ndugu Norah Petro MUKAMI
    Amependekezwa

    5
    Ndugu Shally Joseph RAYMOND
    Amependekezwa

    6
    Ndugu Shy-Rose BHANJI
    Amependekezwa

    7
    Ndugu Ngollo MALENYA
    Amependekezwa

    8
    Ndugu Godbertha KINYONDO
    Amependekezwa

    9
    Ndugu Hamidah Kisaka KALUA
    Amependekezwa

    10
    Ndugu Angela KIZIGHA
    Amependekezwa

    11
    Ndugu Happyness Elias LUGIKO
    Amependekezwa

    12
    Ndugu Ruth Blasio MSAFIRI
    Amependekezwa


    (a) Wanaume:

    Waliojitokeza ni arobaini na sita (45)
    Waliopendekezwa ni kumi na saba (17)

    Na.
    Jina
    Uamuzi wa
    Kamati Kuu
    1
    Dkt. Aman Walid KABOUROU
    Amependekezwa

    2
    Ndugu John Juma NGONGOLO
    Amependekezwa

    3
    Dkt. Evans Mujini RWEIKIZA
    Amependekezwa

    4
    Ndugu Siraju Juma KABOYONGA
    Amependekezwa

    5
    Ndugu Bernard Simon MURUNYA
    Amependekezwa

    6
    Dkt. Edmond Bernard MNDOLWA
    Amependekezwa

    7
    Ndugu Christopher Simeon AWINIA
    Amependekezwa

    8
    Dkt. Hilderbrand Ezekiel SHAYO
    Amependekezwa

    9
    Ndugu Charles Makongoro NYERERE
    Amependekezwa

    10
    Ndugu Adam Omar KIMBISA
    Amependekezwa

    11
    Ndugu Elibariki Immanuel KINGU
    Amependekezwa

    12
    Ndugu Simon Sales BEREGE
    Amependekezwa

    13
    Ndugu Mrisho GAMBO
    Amependekezwa

    14
    Ndugu Handley Mpoki MAFWEGA
    Amependekezwa

    15
    Ndugu William John MALECELA
    Amependekezwa

    16
    Ndugu Mussa Elias MNYETI
    Amependekezwa

    17
    Ndugu Godfrey Conrad MOSHA
    Amependekezwa




    ZANZIBAR

    (a) Wanawake:

    Waliojitokeza ni nane (8)
    Waliopendekezwa ni watano (5)

    Na.
    Jina
    Uamuzi wa Kamati Kuu
    1
    Ndugu Septuu Mohammed NASSOR
    Amependekezwa

    2
    Ndugu Safia Ali RIJAAL
    Amependekezwa

    3
    Ndugu Rukia Seif MSELLEM
    Amependekezwa

    4
    Ndugu Sabah Saleh ALI
    Amependekezwa

    5
    Ndugu Maryam Ussi YAHAYA
    Amependekezwa


    (b) Wanaume:
    Waliojitokeza ni nane (8)
    Waliopendekezwa ni nane (8)

    Na.
    Jina
    Uamuzi wa Kamati Kuu
    1
    Dkt. Said Gharib BILAL
    Amependekezwa

    2
    Ndugu Abdallah Ali H. MWINYI
    Amependekezwa

    3
    Dkt. Haji Mwita HAJI
    Amependekezwa

    4
    Dkt. Ahmada Hamad KHATIB
    Amependekezwa

    5
    Ndugu Zubeir Ali MAULID
    Amependekezwa

    6
    Ndugu Khamis Jabir MAKAME
    Amependekezwa

    7
    Ndugu Abdul-Aziz Salim ABDUL-AZIZ
    Amependekezwa

    8
    Ndugu Mbwana Yahya MWINYI
    Amependekezwa


    Majina ya walioteuliwa yatafikiwa kwenye kikao cha Kamati ya Wabunge wa CCM tarehe 3 Aprili, 2012. Kamati Kuu imewateua wafuatao kusimamia uchaguzi huo.

    (1) Ndugu Abdulrahaman O. Kinana - Mjumbe wa Kamati Kuu
    (2) Ndugu Nape M. Nnauye – Katibu wa Itikadi na Uenezi
    (3) Ndugu Dogo Mabrouk – Makamu Mwenyekiti Jumuiya ya Wazazi

    Imetolewa na:-




    Nape M. Nnauye,
    KATIBU WA HALMASHAURI KUU YA TAIFA
    ITIKADI NA UENEZI
    28/03/2012
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Kwanin usiyaweke tu moja kwa moja mpaka mtu alog in FB?
    au Mark Z anakulipa kulingana na hits zitazotokea kwenye link yako? Weka wazi tukuwezeshe mjasiria mali

    Mie namjua baharia tu!
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,287
    Trophy Points: 280
    kwani nafasi ni ngapi?
    wanagombea nafsi ngapi?
     
  4. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa haraka haraka vijana wa mzee mwinyi na bilali wanaendelea kupeta.
     
  5. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Asante sana ndugu! Sasa tunaweza kuchambua yupi atatuwakilishe vema!
     
  6. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ..Kwanini Shy Rose Bhanji anatafuta Uongozi wa kisiasa kwa bidii namna hii?! Kaahidiwa nini huko kwenye siasa!,
     
  7. m

    majogajo JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mhh nipe na profile ya kila mmoja nazihitaji tafadhali,yaani shule aliyosoma,alikuwa na shughuli gani awali, bila kusahau kunieleza baba yake aliwahi kushika nafasi gani hapo nyuma katika taifa letu na amemuoa mtoto wa nani( ukwe)? yasije yakawa kama ya arumeru., usiangaike kunipa profile ya makongoro nyerere maana ni mtoto wa mwl.

    Samahani kama ntakuwa napingana na BMW maana yy ndo anaifahamu zaidi familia ya mwl.kuliko hata mama maria, pia usinipe kusu hyo dr.bilali, huyo somebpdy mwinyi. hizi nafac knawahitimu 2011 wa chuo kikuu waliojitokeza kuomba au mliwaomba uzoefu(experience), interview ni lini na n wp ili nione viongoz wng wakiojiwa?
     
  8. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapi James Millya? wamemchinjia baharini!! Nguvu ya EL inazidi kupukutishwa!
     
  9. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,341
    Likes Received: 1,016
    Trophy Points: 280
    Naona huyu Morani kachinjiwa baharini! Ajipange upya kupambana na Ole Sendeka.
     
  10. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    full nepotism
     
  11. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Millya kachinjwa afu gambo yule adui wa kambi yake kapitishwa,hawa akina mwinyi na bilal junior pensheni za baba zao walizofisidi haziwatoshi.BAHARIA NA MAKONGORO naungana nao,wazazi wao maskini ya mungu
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,287
    Trophy Points: 280
    mbona sijibiwi?
    ubunge ni nafasi ngaapi????????????
     
  13. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #13
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Hongera sana Willy Malecela.
     
  14. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na Mnyeti, mzee wa nyeti yumo, alitoswaga Tucta alikuwa pandikizi la ccm
     
  15. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    mmmh! mkuu unampa hongera ya nini wakati hii ni hatua ya awali sana! nafasi zenyewe kama sikosei ni NANE tu
     
  16. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    Ben hii hongera yako unamaanisha kweli?
     
  17. m

    majogajo JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nlikuwa nmesahau ctali profile ya willy maana namjua hadi mzee wake. waliobako naombeni profile zao. nape waweza nsaidia kwa hili.
     
  18. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #18
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,341
    Likes Received: 1,016
    Trophy Points: 280
    Ngoja tuone vikumbo sasa kwenye kampeni. Malecela, Mwinyi, Nyerere na Bilal.
     
  19. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #19
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Usultani zanzibar unaendelea!watoto wa bilal,mwinyi etc!wanzanzibar wanawanyima nafasi waislam wa tanzania bara
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,687
    Trophy Points: 280
    Watoto wa vigogo kibao. Mambo ya kisultani haya!
     
Loading...