Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majina ya walioomba kazi wizara ya afya haya hapa

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mwankuga, Jan 4, 2012.

  1. mwankuga

    mwankuga JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 293
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    [h=6]Kwa wale walioomba nafasi mbalimbali za kazi katika wizara ya afya na ustawi wa jamii (kada za afya),majina na vituo vya kazi yametolewa kwenye tovuti ya wizara hiyo ambayo ni www.moh.go.tz[/h]
     
  2. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,017
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    tunashukuru kwa taarifa mkuu
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,776
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 63
    Thanks mkuu
     
  4. mwankuga

    mwankuga JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 293
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Tuko pamoja mkuu
     
  5. mwankuga

    mwankuga JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 293
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Kwa pamoja tunaweza
     
  6. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,590
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Asante kwa taarifa! Ila tangazo lina mapungufu mengi tu... Ni vigumu kuamini kama limeandalikwa kutoka wizarani???!
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,944
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 48
    Ubarikiwe mkuu
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 15,667
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 48
    Poa mkuu.
     
  9. M

    Mwana Mnyonge JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 307
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 18
    poa mkuu
     
  10. M

    Mlonda Senior Member

    #10
    Apr 11, 2013
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu, mbona nimecheki sijapat hiyo orodha?
     
  11. s

    sad JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2013
    Joined: Aug 26, 2012
    Messages: 293
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona hakuna hayo majina unayosema kwenye website ya wizara ya afya? tuweke wazi ili tujue basi
     
  12. x

    xiande Senior Member

    #12
    Apr 12, 2013
    Joined: Oct 3, 2012
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ..wakubwa kazi hamna kwa sasa wizara haihitaji wafanyakazi
    kama kweli ingekuwa inahitaji tokea wengine mmemaliza internship zenu tokea mwaka juzi mngekuwa mpo mtaani bila kazi??dah hii ndo tanzania liwalo na liwe ndo mana ya ule msemo aliosema bungeni
     
  13. D

    Danvis84 New Member

    #13
    Mar 1, 2014
    Joined: Feb 26, 2014
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo orodha iko wapi jamani mbona cioni.
     
  14. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2014
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,107
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    Tangazo la mwaka juzi (2012) kiongozi.
     
Loading...
Similar Threads - Majina walioomba kazi Forum Date
Majina ya walioomba nafasi za BVR cleck Nafasi za Kazi na Tenda Mar 9, 2015
Tujulishane kama majina ya graduate yameshatoka kwa wale walioomba polisi Nafasi za Kazi na Tenda Nov 28, 2014
Usaili kwa walioomba kazi TEMDO, utumishi wametoa majina Nafasi za Kazi na Tenda Sep 25, 2014
walioomba utumishi TIC wametoa majina kwa interview Nafasi za Kazi na Tenda Jul 19, 2013
Walioomba kazi PSPF majina yametoka Nafasi za Kazi na Tenda Sep 23, 2011

Share This Page