Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majina ya walioitwa kazini tra

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kibajaji, Jan 4, 2012.

  1. k

    kibajaji Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salam zenu wanajamvi

    Tafadhali kwa mwenye orodha ya walioitwa kazini TRA kwa zile nafasi za tax officers atujuze wajameni :juggle:
     
Loading...