Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

majina ya waliochaguliwa kujiunga na UDSM mwaka wa masomo wa 2013-2014

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by HOSEA EMANUEL, Aug 2, 2013.

  1. H

    HOSEA EMANUEL Member

    #1
    Aug 2, 2013
    Joined: May 30, 2013
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    baada ya kiu ya muda mrefu ya wanafunz waliomba UDSM mwak wa masom 2013-2014 kubaki na bumbwazi huku vilio vikitanda kwa kile kilichosemekana kua idadi kubwa ya waombaji kutolewa nje kwa kukosa vigezo.majna ya waliofanikiwa yap blog ya www.udsm.ac.tz
     
  2. I

    Ibrahimu Juma Senior Member

    #2
    Aug 2, 2013
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbn coni mkuu?
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2013
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 17,033
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    Unaelewa maana ya blogu? hiki kizazi cha Mlugo ni baraa/
     
  4. majuto mperungu

    majuto mperungu JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2013
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 347
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 18
    hawa madogo ni mulula kweli kakojoe ukalale:embarrassed1:
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2013
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 34,069
    Likes Received: 1,377
    Trophy Points: 113
    aiseeee eti blog
     
  6. HEMED SULEEY

    HEMED SULEEY Senior Member

    #6
    Aug 3, 2013
    Joined: Mar 2, 2013
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu mimi mbona nimetembela blog yao hiyo mbona sijaona, naomba unielekeze hayo majina yapo kwenye sehemu gan ndani ya hiyoo blog yao:help:
     
  7. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2013
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,460
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hili jukwaa linaelekea kupoteza mvuto!! Embu jaman jitahidin kupitia haya majukwaa humu j.f..
    1)jukwaa la technolojia
    2)jukwaa la intellijensia
    Baada ya hapo mtajua namaanisha nini...
    Hili jukwaa limekua la mipasho..matusi..na mahojiano na post na thread sizizo na misingi...sasa kama huyu sijui katokea wapi!! Eti blog!! Kwel?? Msomi!!? Hopeless ....
     
  8. J

    JIMMY JORAM Member

    #8
    Aug 3, 2013
    Joined: May 1, 2013
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ndo BÔÑGÔ---->"majanga"
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2013
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,776
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 63
    Kizazi cha mulugo hicho jamani.
     
  10. Analogia Malenga

    Analogia Malenga JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2013
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,063
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    mambo ya digital utata kidogo... swala ni kumpa tofauti ya blog, website na wapsite........... najua hakupanga kukosea kwa kuiita blog kitu ambacho ni website
     
  11. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2013
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 1,821
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 63
    Duh JF imevamiwa
     
  12. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2013
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 9,691
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 48
    hahahahaha thats funny kwakweli....mkuu bora umengetulia, sasa kama na wewe ndio mwanafunzi wa chuo tena kikuu ni hatari
     
  13. Bw.Daffa

    Bw.Daffa JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2013
    Joined: Jul 13, 2013
    Messages: 400
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 18
    Yatupie umu!
     
  14. Pompoo

    Pompoo JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2013
    Joined: Jul 19, 2013
    Messages: 363
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu hili jukwaa limekua kama la watu wa chekechea.. Sasa hivi nalipitia mbali maana kila siku post zinazowekwa ni uchafu mtupuu.. Nahis hawajui maana ya GREAT THINKERS
     
  15. Pompoo

    Pompoo JF-Expert Member

    #15
    Aug 3, 2013
    Joined: Jul 19, 2013
    Messages: 363
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dogo peleka hizi habari kule jukwaa la utani and Jokes.. Heb jitahid kua great thinkers.. tofautisha JF na FB.. Na hili jukwaa linapitiwa na watu na AKILI ZAO..
    Umenichefua sana dogo.. Aaaaarggggh
     
  16. Darius

    Darius JF-Expert Member

    #16
    Aug 3, 2013
    Joined: Jun 16, 2013
    Messages: 1,856
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    kilazaaa
     
  17. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #17
    Aug 3, 2013
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 9,691
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 48
    hahahahaha bado tz tuna safari ndefu.
     
  18. S

    Swat JF-Expert Member

    #18
    Aug 3, 2013
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 38
    Dogo acha kutania wakubwa. Kwa hiyo siku hizi selection za kwenda vyuoni serikali huwa wanapost kwenye blog...! Ha!
     
  19. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #19
    Aug 3, 2013
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Blog ya nani mkandara au odong odwaaa
     
  20. m

    mtweve jr JF-Expert Member

    #20
    Aug 3, 2013
    Joined: Jul 26, 2013
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Monster???!!!!,,,.
     
Loading...
Similar Threads - majina waliochaguliwa kujiunga Forum Date
Majina ya waliochaguliwa kujiunga na chuo cha AJUCO Songea 2015/2016 Jukwaa la Elimu (Education Forum) Oct 22, 2015
NACTE wametoa majina waliochaguliwa kujiunga na vyuo vya ualimu Jukwaa la Elimu (Education Forum) Oct 21, 2015
Haya hapa majina awamu ya pili (2nd batch)ya wanafunzi waliochaguliwa kujiunga kiu 2015/16 Jukwaa la Elimu (Education Forum) Oct 21, 2015
Msaada, majina ya waliochaguliwa kujiunga na Kidato cha Tano Jukwaa la Elimu (Education Forum) Mar 11, 2015
Yako wapi majina ya waliochaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza 2015? Jukwaa la Elimu (Education Forum) Dec 10, 2014

Share This Page