Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majina ya wakulu katika baadhi ya nchi za Africa.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ab-Titchaz, Jan 17, 2010.

  1. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #1
    Jan 17, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    - David Kinembe (Miundo mbinu, Tanzania )

    - James Kakuma ( Trade , Zambia )

    - Akaja Katomba ( Energy , Ghana )

    - Nalia Namboo ( Sheria , Botswana )

    - Antoine Chipumbu ( Finance , Mozambique )

    - Chilambo Ka***** ( Enviroment , Malawi )

    - Rozia Kamkundu ( Agriculture , Zambia )

    - Jaqline Natombeka ( Culture , South Africa )

    - Claire Nitombeni ( Energy , Lesotho )

    - Wilfred Kiboro ( Director Nation Group, Kenya )

    - Salim A. Vuzi ( Fisheries & Industry, Zanzibar )

    - Constantine Nyamba ( Foreign Affairs, Gabon )
     
  2. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...duuuh, aaha ha haaa...bora tu nibakie "MBU"
     
  3. J

    Jafar JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Anyway, might reflect something else in their respective countries.
     
  4. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #4
    Jan 17, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    bora mkuu, maana gaaadeem laiti wangalijua jamani....?
    Hata chichemi kitu, bro.:D
     
  5. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2010
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Te te te te
     
  6. IronBroom

    IronBroom JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hiyo surname ya Claire ukiitamka uswazi unalo..lol
     
  7. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2010
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tuwape ushauri nasaha wabadilishe tehe tehe tehe
     
  8. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    haijakaa vizuri
     
  9. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Hii imenichekesha sana!
     
  10. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2010
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mi naona ipo ok tu hasa kama ukitaja jina ukiwa huna mawazo opposite, jina la mtu linatumika kama jina na si vinginevyo!
     
  11. M

    Marigwe JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hahahaha!!!hehehe!!uuuwiii!!!Na kule uchangani akina Mboro unawakumbuka??
     
  12. annamaria

    annamaria Senior Member

    #12
    Jan 20, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mhhh mbona matusi hapa??
     
  13. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    aaaahaaa, Ab-T

    Hapa wakija kwenye dhifa ya kitaifa Bongo ni kutaja jina lake la kwanza tu. Kama majina kama akina Taka Uchi, "K" - Moto nk (Japanese Names). Timu ya Japan ikija Bongo, Ntume, stpo kbsaaa kurusha hewani matangazo redioni wala kwenye Luninga manake wengine majina yote mawili ni viungo vya uzazi au kitendo na kiungo cha uzazi (kw mfano huyu anaitwa "Inakaza K***").

    Same like ile ya Game ya "K***/War au vid katuni za Warner Bros, huwezi kabisa kununua na kuleta home kwa watoto wa Kibongo, utapata kigugumizi kutaja majina ya yake, ni balaaa tupu!.

    [ame="http://www.youtube.com/watch?v=A1kHedODEm8&feature=related"]http://www.youtube.com/watch?v=A1kHedODEm8&feature=related[/ame]

    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=M4A6-GuOl7M&feature=related[/ame]
     
  14. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    nimeongeza siku kwa kucheka maana hizo sir names balaaaa!
     
  15. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kumbuka kila jina lina maana yake kutegemeana na lugha na utamaduni wa watu
     
  16. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #16
    Jan 21, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hahahaha mambo hayo
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,260
    Trophy Points: 280
    Sijawahi cheka kama hivi.....

    Thanx,,,,,,,,,,,,,
     
  18. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Claire Nitombeni.

    Akija bongo itabidi abadili jina mara moja.
     
  19. P

    PCZZO Member

    #19
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    PCCZO ------DAR




    majina kama hayo kwa nchi zao yana maana tofauti kabisa na ile ya hapa kwetu wakati sisi tunafikiria kuwa ni matusi wao yana maana nyingine
     
  20. M

    Meruone Member

    #20
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huko kwao sawa. na huyu wa tz david kinembe! Yeye hajui kuwa hilo ni tusi?
     
Loading...