Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majina ya Wafanyabiashara ambao Mh.Rais Kikwete ameongozana nao Turkey!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Tusker Bariiiidi, Feb 22, 2010.

  1. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wadau mwanzo nilijua kuwa Mkuu Vasco kaenda kupokea Phd. huko Turkey lakini leo katika baadhi ya vyombo imeripotiwa kuwa amekwenda huko na wafanyabiashara kutoka Tanzania wapatao 55 mwenye majina please na wanajishughulisha na biashara gani hapa nchini ita-add value...
    Naanza na hawa wawili najua hawa hawakosi...
    1.Elvis Musiba-former Mwenyekiti wa TCCIA
    2.Aloyce Mwamanga-Mwenyekiti wa TCCIA
    3.
    4.
    5.
    6.
    55.????
    Nawasilisha...
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    Feb 22, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwani Musiba Elvis , ANAFANYA BIASHARA GANI.....heshima kwake, nahisi anamafanikio sana, MWAMBIENI BAADA YA uchu ANATULETEA NINI SOKONI TENA....?
     
  3. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2010
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    ungekua mwanachama wa Chamber of Commerce au kile chama cha wafanya biashara wa kitanzania walioanzisha mahusiano na waturuki sijui TAN_TURK ungejua hivi hivi sio rahisi.ila nilisikia kuna kamchezo kalifanyika juu ya kupata hao watu wakwenda huko
     
  4. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2010
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mi sioni tatizo, maana kaenda na wazalendo, tatizo kama angeenda na maghabachol
     
  5. P

    Patrick Nyemela JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2010
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 330
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sioni tatizo rais kwenda na wafanya biashara na si mara ya kwanza kwa Rais kufanya hivyo. Vile vile Marais wengi wanapofanya ziara huwa wanafuatana na wafanya biashara.
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,815
    Trophy Points: 280
    Mkuu Vasco.
     
  7. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    may be Rostam Aziz, Somaia, Sailesh Vithlani, Jeetu Patel..............
     
  8. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2010
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ni kweli mkuu, na pia hawa watu hujilipia nauli na gharama zote za kukaa huko serikali haiwagharimii chochote. Kwahiyo hata mimi sioni tatizo hapa maana mwenye interest ya kwenda hujiandikisha na kusaidiwa tu kwenye process ya kupata visa basi.
     
  9. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mazingira una uhakika na nilicho-bold??:confused: Kama ndio huo mchongo,mchakato unafanyika wapi?Mimi nitajua vipi kwamba Mkulu Vasco da Gama anaenda kuvumbua nchi ipi??
     
  10. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2010
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Yeah am sure. Nina mtu wa karibu aliyekuwa anashughulikia safari mojawapo nikamuuliza kuhusu hilo akaniambia kuwa wafanyabishara wote hujigharimia wenyewe. Mchujo huangalia tu potentiality ya biashara ya mtu (yaani biashara iwe ya kueleweka) ili wasijeenda na drug dealers. Kama kuna mizengwe mingine basi labda mhusika awe na uhasama na wakubwa waamue kumutoa kwenye msafara.
     
  11. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Asante...Unaweza ukamwomba akumegee japo hata list ya Wafanyi-biashara 20 tu... Asianze na kina Mama Nagu,Ole Naiko nk. yaani wale walengwa wenyewe Natanguliza shukrani... Na pia asisahau kukujuza kuwa Mkuu Vasco anatarajia kuelekea wapi kabla ya uchaguzi nianze kujiandaa...
    Nimefanikiwa kupata picha moja wakati wenzao wakiwa busy kusikiliza fursa za uwekezaji wao busy wanapiga picha na wengine kukumbatia pochi kama vile wapo kwenye mashindano ya urembo....
     

    Attached Files:

  12. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mkuu Tusker baridi!

    kweli hii picha inaongea mengi mno; huyu mama hapo anaonekana kuwa amused na mturuki hapo pembeni
     
  13. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2010
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu wangu Tusker Barrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrridi, hii picha kwa kweli inaonesha jinsi watu wanatofautiana kimalengo. Hivi hayo ndio mavazi waliyoshauriwa kuvaa?
     
  14. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2010
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Samahani Mkuu,
    Naomba kukuuliza,Hivi ungeenda wewe ungevaa vazi gani?
    Mimi nafanya biashara muda mrefu sasa na nimeona wakivaa mavazi ya aina mbali mbali na nadhani hao mabint hapo wamevaa ipasavyo
    Sijui wewe una maoni gani?

    Kuna Bwn.mmoja anaitwa Kajumulo (Alex) yeye kwenye business meetings kama hizo anavaa kaptula imagne na marasta yake.huo ni mfano mmoja tu
     
  15. Katikomile

    Katikomile JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2010
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 471
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Wafanyabiashara ama wauza sura?
     
  16. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Hapana ni wafanyabiashara wazalendo!

    jamani tuheshimu wenzetu kama tunvyotamani kuheshimiwa; hawa wamekwenda kutuwakilisha na tunawapa pongezi ikizingatiwa imesemwa hapa kuwa wamejipeleka!
     
  17. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2010
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nikweli mkuu uyasemayo ni ghari kwenda kwenye misafala kama hii,inakuladhimu ukae kwenye Hotel za bei juu kwani watu wengi mnao fatana nao ni wazito (mfano Rais)
    unajua na hii system yetu ni mbovu tu,ilikua inapaswa hao wafanyabiashara nusu au 40% ya gharama za tikiti walipiwe na Chamber lakini hizo hela za ruzuku zinaliwa na hao jamaa wa huko kiasi inafikia mtu anajilipia kila kitu mwenyewe
     
  18. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    mie jicho lake tuu!!
     
  19. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    hawa hawahitajii kuongozana nae kwani deal zao hazihitaji wafanyabiashara wa nje..

    nasikitika wazalendo wetu watarejea na shopping ya nguo, pc, simu na viatu........
     
  20. U

    Urenga One Member

    #20
    Feb 23, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du mi sijuwi................... wengine wenye data
     
Loading...