Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majina ya Vyumba vya Guest ni Noma!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eng. Smasher, Feb 9, 2011.

  1. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mamboz ma Great Thinkers!

    Haya majina ya ROOM za GUEST yananiacha hoi unaweza ukafikiria mtu kasafiri nje ya nchi kumbe yupo TZ coz wamezipa hizo room majina ya miji mikubwa ya nje ya nchi kama MANCHESTER,MADRID,LONDON,ALABAMA nk.

    Hivi ni kwanini hawatumii namba kama kawaida??!!
     
  2. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lol usiende kama hupapendi
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Gesti hapa kwa mtogore majina yetu yana akisi mazingira..kuna majina kama cha kwanza, fasta fasta, kitu tigo, no chabo..hizo zenye majina ya mji ya majuu ni zaki sharobaro
     
  4. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Nilishawahi kukutana nazo, moja Maswa nyingine Morogoro! nilicheka lakini mwisho wa siku nikalala Nigeria hapo Maswa nyingine nililala Manchester hapo Morogoro. Ni utashi tu wa mwenye biashara na kujaribu kucheza na akili za wateja kuongeza kipato zaidi.
     
  5. S

    SUWI JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Du!!:A S 20:
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    PEMBA, CUF, CCM,TLP,NCCR, vile executive:LOWASSA,ROSTAM,KARAMAGI kile cha bei GHALI huitwa CHENGE,MANJI
     
  7. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kijitonyama uzuri majina ya guest moja eti real madrid. manchester, arsenal, tottenam, leeds, new castel unaweza kuta wewe si arsenal halafu ndio kimebaki hicho tu unalala hulali?
     
  8. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kuna moja buguruni utakuta wameandika mama salma kikwete, anne makinda, mama Rwakatare, nk mi nikajua ndipo zilipo office zao kumbe ni sehemu ya kupigia mzigo
     
  9. M

    MFILIPINO Senior Member

    #9
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    namba noma si unajua ukimuelekeza dem halafu upo karibu na hatu huwezi sema namba 20 ni soo ila ukisema arsenal watu wanajua unaongelea mpira kumbe umemtanguliza mtu!
     
  10. GY

    GY JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hahahah....Eng. Smasher bwana.....
     
  11. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2011
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hapo kwekundu hebu fafanua kidogo
     
  12. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2011
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Engineer utafiti huu umeufanya ukiwa wapi? Humo humo guest? Je, shemeji anakujua jina lako unalotumia hapa JF?
     
  13. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Hahahhah! umechekesha leo!!
     
  14. RR

    RR JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    :shut-mouth::shut-mouth::shut-mouth:
     
  15. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    duuuuuuuuuuuuuuu:clap2::clap2:
     
  16. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    silali:clap2::clap2::clap2::clap2:
     
  17. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mkuu mbona inaeleweka kuvunjia amri ya sita
     
  18. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    duuh! Kaka inaonyesa upo fiti na geust house mpk unajua namna hii
     
  19. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Marytina,lol umenivunja mbavu! ahsante kwa kuniondolea mastress!
     
  20. M

    Marytina JF-Expert Member

    #20
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mimi sio mkaka ni mdada ila hivyo vumba vipo huku ARUSHA jina husadifu namna quality ya kitu ulivyo
     
Loading...