Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majina ya vitu na watu ambayo hayapaswi kutamkwa kwenye baadhi mikoa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Midavudavu, Feb 6, 2012.

  1. M

    Midavudavu JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani kuna baadhi ya majina ya vitu na watu hayatamkwi kwenye baadhi ya mikoa nilipata aibu Mtwara mfano;

    1. Mkoa: Mtwara, Majina ambayo ni matusi lakini Dar si matusi; Niliuliza embe ng'ongo bei gani, Nikasema nina rafiki yangu anaitwa Mr. Mwandu walinicheka sana.
    2..................................................................
    3...........................................................
    4............................................................


    Endelea tafadhali kama kuna jina la mtu au kiti kwenu ni tusi ili tukifika huko tusilitumie neno hilo au tujue wenyeji wanatamka vipi. Mfano Mtwara embe ng'ongo inaitwa embe gongo.
     
  2. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kinu kwa kichaga mamaa we watakumaliza usije ukatamka
     
  3. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Casino kwa kihaya ni tusi kubwa sana
     
  4. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Ndakukunda ku lukundo lwei Mana(nakupenda kwa upendo wa mungu)Kinyarwanda__ukitaka balaa kayaseme hayo Mkoa wa Mara kwa Wajita
     
  5. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    nyoko kwa kinyakyusa ni mama, ukitamka huku mjini mh
     
  6. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mimi sisemi kabisa majina ya Kijapani hapa!
     
  7. nelly nely

    nelly nely JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2013
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Ukija huku usitamke neno buda..
     
  8. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2013
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    kitoko=Mtwara.
    tembo=Zanzibar
    Nalog off
     
  9. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2013
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndungu ni kimji karibu na Makanya ila Wanyakyusa usiseme kabsaa.
     
  10. T

    Twasila JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2013
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,402
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kunyaranyara ni Jina kwa wajita, kwa waha mh... Maswa kwa wafipa Ukisema wafwa
     
  11. LILENDI

    LILENDI JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2013
    Joined: Oct 27, 2013
    Messages: 1,409
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    jogoo (kuku dume)- kwa wakinga watakukamua m.a.v.i
     
  12. D

    Devla Member

    #12
    Oct 31, 2013
    Joined: Jun 16, 2013
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Lokholo! Jogoo halina shda kwetu utonwang'iye
     
  13. nelly nely

    nelly nely JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2013
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    hahahhaaaaaa
     
  14. LILENDI

    LILENDI JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2013
    Joined: Oct 27, 2013
    Messages: 1,409
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    okay mkuu,dialects ni shida
     
  15. t

    thadey makusilo Member

    #15
    Nov 2, 2013
    Joined: Oct 31, 2013
    Messages: 47
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kumaa kikwetu sgd,mitaa mingine utanyongwa!
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Nov 2, 2013
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Mngekuwa mnatowa na tafsiri basi.
     
  17. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2013
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mvua kwa kirangi usiende kutamka hilo jina uru.
     
  18. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2013
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 5,995
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Kupenda kwa kipogoro ni Kufila!
     
  19. Bufa

    Bufa JF-Expert Member

    #19
    Nov 2, 2013
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 3,076
    Likes Received: 1,547
    Trophy Points: 280
    Mwaitako Mwasapumbu (jina la kinyakyusa)
     
  20. karms

    karms JF-Expert Member

    #20
    Nov 2, 2013
    Joined: Sep 26, 2013
    Messages: 203
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    uwiiiiiiii .....mbavu zangu
     
Loading...