Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majina ya Viongozi wetu na Uongozi Bora

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Umsolopogaas, Aug 22, 2010.

  1. U

    Umsolopogaas Member

    #1
    Aug 22, 2010
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wanasema ukimwita mwanao Shida, Tabu, Mjeuri, Jinga … atakuwa na tabia hiyo hiyo.


    Sasa sisi tuna viongozi wetu wana majina wewe wacha tu.
    Rais anaitwa Kikwete, kazaliwa kijiji cha Msoga. Daktari wake anaitwa Mfisi. Waziri Mkuu wake anaitwa Pinda. Mgombea mwenza wake anaitwa Bilali. Alirithi utawala (au uongozi?) kutoka kwa Mkapa.


    Kwa mtaji huo utategemea Tanzania iwe kitu kingine zaidi ya “moja ya nchi zilizo maskini sana ulimwenguni” ambayo ndiyo imekuwa sifa yetu ya kudumu kwa miaka 50 sasa?


    Naona ili tuendelee inabidi tuwe na viongozi wenye majina yanayoashiria mafanikio, neema, success, achievement, accomplishment na siyo kinyume chake.
     
  2. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2010
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Does this make any sense?
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    It doesn't...hebu nagalia haya ya wenzetu THATCHER(muezeka kwa nyasi)...BUSH(kichaka).....BROWN(kahawia).....SOUTHGATE(lango la kusi)....SHOWCROSS(onyesha msalaba)
     
Loading...