Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majina ya vijana kituo cha batist kichangani morogoro hayaonekani hatima yao vipi!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Sulle, Oct 31, 2010.

  1. S

    Sulle Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vijana wengi walioandikishwa mwaka huu katika kituo cha Batist kata ya Kichangani Morogoro mjini majina yao hayakuonekana na baadhi yao wameambiwa warudu tu ni bahati mbaya! inakuwaje kwa taarifa zaidi ongea na mwanagu 0716697683 amekosa haki yake ya kupiga kura imeniuma sana:A S-baby:
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    kuna namba za simu zimewekwa humu ambazo kama umekosa jina lako unapiga.....fanya hima muda ndio huu unayoyoma...mwisho saa kumi ujue....stukaaa
     
Loading...