Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majina ya Vigogo Wanaomiliki Akaunti Uswisi

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Kinyungu, Jun 27, 2012.

  1. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,795
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Kwa takribani siku tatu tumesikia kuwa kuna Viongozi wa Serikali ya Tanzania inayoongozwa na CCM wanaomiliki akaunti huko nchini Uswisi. Mambo hayo nakumbuka miaka ya nyuma tulikuwa tukisimuliwa alikuwa akiyafanya Marehemu Mobutu Seseseko wa Zaire. Tunaomba yeyote anayejua majina ya Vigogo hao wanaotuibia kupitia makampuni yaliyowekeza kwenye madini, mafuta na gesi aweke majina yao hapa.
     
  2. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Mimi nilidhani ndo unawataja hao vigogo,kumbe na wewe unauliza???
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    nimekuja speed iliniyapate majina kumbe blah blah...
     
  4. HOMOSAPIEN

    HOMOSAPIEN JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 699
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    We hiyo ni hatari tupu hata kama wanajulikana kuweka jina hapa ni sawa na kujiwekea kitanzi mwenye pesa siyo mwenzio ana mkono mrefu,mbona kina Slaa hawajawataja kwa majina waachie wanasiasa watajane wenyewe jifunze kwa waziri wa uchukuzi wa sasa ndiyo utaelewa hatari iliyo mbele yako.
     
  5. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,776
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Mleta Uzi umenikata Handasi!
     
  6. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kaka umeniacha hoi,maana hadi nimempiga kibao mke wangu lengo aniachie nafasi nisome majina,kumbe nawe unauliza ili upate majina hayo
     
  7. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    sheria za siri za uswisi hazuruhuru kutaja hadharani bila serikali ya nchi husika kuomba kibali cha kutajwa hadharani...kinachotakiwa ni bunge kushinikiza SERIKALI YA MAGAMBA iombe kibali cha kuidhinisha majina yatajwe na kiasi cha kila kigogo na benki anayotunzia
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Lakin si wanajulikana hao.
     
  9. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Dah nimechoka ghafla hebu nisubiri sredi yenye majina.
     
  10. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Yaaaaani bunge likae kushinikiza majina yatajwe?!, why spending your usefull resources for non usefull deed?!, mimi nilidhani bunge lishinikize pesa irudi kwenye ac ya taifa kama chenji ya raada ilivyorudishwa!.
     
  11. s

    sirghanam JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Membe amesema atatoa majina
     
  12. kussy

    kussy JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 15, 2010
    Messages: 330
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    AAAAAAAAAAAAAAAArgh! nilifikiri kuna majina.
     
  13. K

    KHUBHOJA WA KHUBHOJA New Member

    #13
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama tumeshindwa chukua hatua waliofaidika ununuzi rada sidhani tutakua na utashi sasa.nani wa kumfunga paka kengele?
     
  14. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hebu weka jina lako unalotumia serikalini, then nichek database ya hii kitu ya uswis nione kama haumo!:A S confused:
     
  15. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Usalama wa Taifa wanalifanyia kazi hili ila nijuavyo hata wao wamepata deal hapo, sidhani kama watatoa hayo majina kwani itawasaidia nini?
     
  16. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #16
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    kurudisha pesa kimya kimya haitoshi kwani wezi walioiba hizo pesa ni wale wale walioiba na kwingine..kwa nini tusiwajue ili tufuatilie nyendo zao?? ni rahisi kupambana na tatizo kama utajua chanzo chake
     
  17. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #17
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Lowasa kaenda kuchimbua habari, zitajulikana kwani ndiyo zitakazo msafishia njia ya kwenda ikulu. Natabiri Membe kujiuzuru uwaziri wa mambo ya nje soon!! Kama EL hataweka wazi hili kashfa zito, basi tutaendelea kumuona mtu asiye na nia nzuri na hii nchi.
     
  18. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #18
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    maana hawa wawili wanapigania mkate,sasa mmoja kapewa nafasi ya kuidhinisha mkate wa mwenzake kazi ipo
     
  19. HOMOSAPIEN

    HOMOSAPIEN JF-Expert Member

    #19
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 699
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    EL kaenda kukaushia habari siyo kufichua wanalindana sana hao unajuaje kama na yeye ni mmojawao?
     
  20. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #20
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Bilion 300 si kidogo, zikimwagwa kwenye makanisa na misikiti nani atasema EL hafai, wote wataanza kukenua meno wakisahau watanzania wanamatatizo ya uongozi!! viongozi wasiojali hatma ya nchi, zaidi ni kujipendekeza kwa viongozi wetu kwenye hizi nchi zinazotuibia mali ghafi.
     
Loading...