Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majina ya simu za Kichina

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Bujibuji, Jul 8, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,229
    Likes Received: 5,512
    Trophy Points: 280
    Kuwa makini sana unapotaka kununua simu. Jiepushe na majina haya:-
    Nokla, ukiwa na pupa au haraka au usipokuwa makini utaweza kufikiri kwamba ni Nokia.
    Pia siku hizi kuna simu zako ziko branded kwa jina la Nokia, vijijini wengi wanadanganywa kuwa hizo ni Nokia orijino.


    Sansung, hapo ndio wanapokukoroga ili wakukamue kiulani na Samsung toy.

    Pia wana Brack Belly, hii imekaa kama Black Berry, nlishangaa nlipoiona moja inabeba lain tano.
    Wana brand nyingine kama Bluetooth, Science, nk (majina ya ajabu ajabu).

    Simu za Mchina zote zina os moja na zinafanana kwa kila kitu kwa function zake isipokuwa makava, majina na idadi ya lain inazobeba
     
  2. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,646
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Wametoa kitu nokia N8 kama wewe sio mjanja hauwezi kugundua kuwa ni ya mjomba mchina angalia juu kuna sehemu ya kuingizia pini ya mini hdmi ukiona wamebandika kilebo tu ujue hiyo sio yenyewe maana hawa jama wamejaribu kuigeza os ya n8 kabisa ukiingia kichwa kichwa umepigwa na bei zake ni laki na nusu na laki mbili wakati original inaanzia laki sita hadi 1milion
     
  3. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Haya masimu ya kichechniya na majina yake duh!! Kuna hili jina MBO.
     
  4. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kuna NOKLA......
     
  5. laigwanani

    laigwanani Member

    #5
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa watumiaji wazuri wa simu ukiishika ya mchina utaijua tu kwani hazitofautiani menu.
     
  6. P

    Paul S.S Verified User

    #6
    Jul 8, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Hivi zinakuwa na function sawa na original?
     
  7. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hiyo ya laki 6 unayo bosi? Jama vipi tuingie chemba
     
  8. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,091
    Likes Received: 1,115
    Trophy Points: 280
    ukishaina simu yabeba laini zaid ya moja achana nayo
     
  9. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mbo nikampuni ya siku nyingi na ilianzia ujerumani walikuwa wanatengeneza culculator
     
  10. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wametoa pia jamii ya iphone inafanana kila kitu ila tofauti ni jina imeandikwa PHONE badala ya iPHONE. wezisana hawa sijui kwanini makampuni hayawashitaki hawa au sheria za hati miliki za majina na makampuni zokoje
     
  11. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huko nyuma nimekuwa nikisoma threads nyingi zenye kuisifu China na maendeleo yake na kuwakandia US, sasa mbona mnaogopa bidhaa zao jamani?
     
  12. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sio kweli mkuu samsung wanazo line 2 na lg nao wametoa line 2 org kabisa mkuu
     
  13. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hiyo ya laki 6 unayo bosi? Jama vipi tuingie chemba
     
  14. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #14
    Jul 8, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kuwashitaki ni ngumu mana anabadilisha herufi alafu ngumu kumkamata anafetua china wabongo unakwenda kununua china mnakutana juu kwa juu kamwe atokuonyesha kiwandani kwake utakutana nae kwa agent wake tu.
     
  15. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #15
    Jul 8, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu vijijini umekwenda mbali sana hapahapa mjini wamelizwa sana tena wengine wajanja kabisa na wanapigwa bei sawa na sapna au mlimani city acha hii k2 mkuu vijijini mbali sana
     
  16. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #16
    Jul 8, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    akuna atakaeepuka bidhaa ya mchina wote ni waathirika nazo
     
  17. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #17
    Jul 8, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Wachina wamekwenda shule ndio maana wanabadili jina kidooogo! lakini linakuwa ni jina tofauti kabisa, hivyo hawezi kushtakiwa.
     
  18. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #18
    Jul 8, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,477
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
    Wakuu kuna hii Nokia mpya imetoka inaitwa Nokia N9, inagusa ngapi?? I thnk am in luv wt it..!
     
  19. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #19
    Jul 8, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wamesaidia sana na wako juu kwetu sisi wenye kipato duni. Nani asiyejua kuwa wamemonopolize soko la simu kwa muda mfupi sana! Kila nilipokuwa napoteza nokia mf. Nilipoteza Nokia 9500 na leo nimenunua GILD yenye line 4 kwa 30 elfu tu na memory card one GB.

    Anaye sema zina mionzi hajui kuwa wabongo wanauawa na marelia, njaa, umasikini, nk.

    Hongera wachina. Miaka 5 ijayo hakuna tena yamaha pikipiki!
     
  20. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #20
    Jul 8, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Halafu wachina wanatengeneza bidhaa kulingana na uwezo wa mteja. Ndio maana wanafanya biashara dunia nzima. Pengine waTz wengi hawana uwezo wa kununua simu na bidhaa nyingine za mswiss, mjerumani, mwingereza, n.k, ila za mchina special kwa nchi fukara km tz.
     
Loading...