Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majina ya sensa yaanza kutolewa dar na mikoani

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kaka mwisho, Aug 6, 2012.

  1. Kaka mwisho

    Kaka mwisho JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ndugu zangu ni kweli moro na dom wametoa majina ya ukarani wa sensa. Vipi sehemu nyingine kama temeke, arusha, mbeya.
     
Loading...