Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majina ya mitaa kuwa ya viongozi,vip hii?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ulimakafu, Apr 21, 2011.

  1. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Wana JF,kama tunavyofahamu mitaa,barabara,majengo,shule n.k. hasa za serikali zimepewa au kubadilishwa na kupewa majina ya viongozi au watu maarufu.Hii iliibuka zaidi kuanzia miaka ya katikati ya tisini.Inavyoelekea kama tutaendelea na tabia hii miaka mitano ijayo karibu majina mengi ya kumbukumbu yatakuwa yamepewa ya watawala kama:

    Makamba
    Titi Mohamed
    Salma Kikwete
    Anna Mkapa
    E.Lowassa nk.

    Hii imekaaje?
     
  2. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    imekaa poa hata wewe ungekuwa kiongozi tungetoa jina la mtaa/shule ulimakafu
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Baada ya muda majina yote yawe ya viongozi?No haijatulia,majina yote ya asili yatapotea.
     
Loading...