Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majina ya kike ya Kisukuma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyani Ngabu, Feb 9, 2010.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    Feb 9, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,965
    Trophy Points: 280
    Binafsi majina ya kike wa Wasukuma hunisuuza sana moyo wangu. Ni jina gani la kike la Kisukuma ambalo wewe mwana JF unalipenda? Mimi ninayo kadhaa....

    Limi
    Misoji
    Mihayo
    Kabula
    Kudahwa
    Nsungi
    Nana...........
     
  2. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2010
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,584
    Likes Received: 2,512
    Trophy Points: 280
    Nshoma,Nkeya,Minza,Hollo,Nkwaya,Nkwimba
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Feb 9, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,965
    Trophy Points: 280
    Hilo Nshoma nalipenda sana pia
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mungule
    nyamizi
    kwangu
    ............
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mama 5J's nimewapenda wanao hapo kwenye Avatar
     
  6. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2010
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,584
    Likes Received: 2,512
    Trophy Points: 280
    Ahsante sana FL
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Ngulungulu
    Mwilapwa
    Ntundu
    Shitalati
    Bagenyi.
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Feb 9, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,965
    Trophy Points: 280
    Sundi...hili pia nalipenda.
     
  9. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Nyanso, Kapemba, Kalunde, Misayo, Kutogwa, Chellu, Mwilwa, Mkola, Mazila na Mwasi.

    Ehh, akina Fundikira wanatunza sana majina ya Kilugha. Safi sana

    Humu ndani tuna Kichuguu (Kibubunswa) Samahani nilifikiri majina yote...............
     
  10. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2010
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,584
    Likes Received: 2,512
    Trophy Points: 280
    Haya kwangu ni mageni kwa kweli nayo ni ya kisukuma?pls help
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Feb 9, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,965
    Trophy Points: 280
    Hasa hilo la Mwilapa? It sounds more kama la Kinyakyusa kwangu mimi....si unajua Basukuma hawana "Mwi" "mwa" na badala yake ni "ng'wa" ng'wi" n.k.
     
  12. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Ng'holombe (aka Ng'olombi)
     
  13. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Bwana dereva kamata mbogo ka-MNYANGALA kane.
     
  14. bht

    bht JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    usiniambie na wewe humu umo!!!

    BTW shemeji OPP naongea na B wa kwetutumpe jina la Kalunde/ Kabula nayapenda sana hayo majina!!!
     
  15. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ningekutajia jina la mpenzi wangu, ni la kisukuma orijino na ni zuri sana, ila naogopa mtamjua....................
     
  16. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Hapana Mkuu, wengine tuna wake na tuna heshimu dada zetu. Hivyo tutamfahamu tu bila ya kumjua Kipenzi cha mtu.
     
  17. bht

    bht JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    siku nyingine taja bila kusema mahusiano yenu wala hatutajua hilo
     
  18. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2010
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,584
    Likes Received: 2,512
    Trophy Points: 280
    Nyanzobe,Misuka,Kwangu,Shija na haya nayapenda sana.
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Feb 9, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,965
    Trophy Points: 280
    Mhmmmm najua huyo ng'wifa wangu atakuwa chuma kama alivyo mama yake...mguu kaa chupa ya bia....aaaah acha tu. Nkwingwa kweli kapata mwanamke hapa.

    Kila Kabula ninayemjua ni chuma. Kila Kalunde ninayemjua ni moto wa kuotea mbali. Na kila Sundi niliyekwishawahi kukutana naye took my breath away. Mimi nadhani mrushe shilingi....ikiangukia kwenye kichwa basi jina liwe Kabula...ikiangukia kwenya mkia basi jina liwe Kalunde...na ikisimama bila kuangukia upande wowote basi mwende na Sundi....unaonaje hapo shem?
     
  20. bht

    bht JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    imekaa vizuri hiyo shem tuta-implement wazo lako!
     
Loading...