Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majina ya aina za magari kutumika kwenye Viburudisho!?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Wilbert1974, Apr 27, 2012.

  1. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    :yo:[FONT=&quot]Bosi alikuwa safari ya kikazi sehemu fulani. Akaamua kuchukua chumba kwa muhudumu wa gesti ili aweze kumpumzika na uchovu wa safari.[/FONT]

    [FONT=&quot]Bosi: Anamuuliza muhudu… Hapa naweza kupata kiburudisho?[/FONT]
    [FONT=&quot]Muhudumu: Bosi hapa viburudisho aka ving’amuzi huwa vinaitwa kwa majina ya aina za magari![/FONT]
    [FONT=&quot]Bosi: Akafikiria na akamwambia muhudumu… sawa! Niitie BENZ[/FONT]
    [FONT=&quot]Muhudumu: Oooh bosi; Benz limetoka muda si mrefu! Lilobaki sasa ni VOXY WAGON tu la zamani…[/FONT]
    [FONT=&quot]Bosi: Poa. Niitie hilo hilo V/W sasa…[/FONT]
    [FONT=&quot]Muhudumu: Fasta fasta akalipigia njemba moja akalielekeza moja kwa moja chumbani kwa Bosi.[/FONT]
    [FONT=&quot]Bosi: Aaah we muhudumu mjinga nini? Kwa nini umeniletea hili bwabwa/shoga?[/FONT]
    [FONT=&quot]Muhudumu: Bosi wangu hilo ndo VOXY WAGON kwani engine yake ipo nyuma…
    [/FONT]
    :nono:[FONT=&quot] Tchao Tchao Tchao! [/FONT]:croc:[FONT=&quot]
    [/FONT]

    [FONT=&quot] [/FONT]
     
  2. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mkuu, mbavu zangu jamani.
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaaaaa
    Dah
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Jf jamani!!

    Mtakuja kufanya watu waonekane wehu, kumbe ni maneno ya humu ndani.
     
  5. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Usikonde kitengo chetu cha wehu kina dawa na wataalamu wa kutosha na matibabu ni bure tu...:yo::peace:
     
Loading...