Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majina tunayopewa mara nyingi hutadhiri.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Joblube, Mar 23, 2011.

  1. J

    Joblube JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wana JF

    Nimetafakari kwa undani msemo unaosemwa na wengi kuwa tuwe makini na majini tunayowapa au kupewa na wazazi wetu kwani huwa yana madhara fulani.
    Mfano Jina Tabu-muhusika huwa ni mtu wa tabu tupu
    Shida-Huwa na shida nyingi sana
    Matatizo- huwa na matatizo
    Lipumba-Hutoa pumba nyingi mfano Prof Lipumba na
    hotuba zake za kuiponda CDM badala ya CCM
     
Loading...