Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majina tata ya matawi ya CUF!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by King Kong III, Mar 11, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 661
    Trophy Points: 280
    Hivi kuna siri gani mbona majina ya matawi ya cuf ni ya kishari shari tu

    1.Tawi la Cossovo
    2.Tawi la chechniya
    3.Tawi la Ukanda wa Gazza!!
     
  2. C

    C programming JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,429
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    mbona ccm wana tawi lao lipo manzese midizini linaitwa bhoko haramu na kuhusu tawi la kosovo .....ni tawi la ccm lipo manzese darajani
     
  3. p

    pstar01884 Senior Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tawi la Osama bin Laden na tawi la Alshabab, yapo Mtaa wa Mangaya, jimbo la Kigamboni. Yani ndo wanajisogeza karibu na kasumba ya udini inayoelekezwa kwao.
     
  4. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,367
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Pita mitaa ya Mabibo ndio utashuhudia majina ya Ajabu, Tora bora, Kandahar, Mazar er Sharif..., Vita na ugomvi tu.
     
  5. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    hapo umejibu nini sasa? Kauli za mbona ni za wavivu wa kufikiri
     
  6. k

    kuzou JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hizo ni sehemu za vita iliyohusisha jamiii fulani ............malizia
     
  7. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,364
    Likes Received: 1,052
    Trophy Points: 280
    Mbona wana tawi linaitwa Vatican, hiyo imekaaje?
     
  8. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimejaribu kufuatilia post zako naona una matatizo sana, nafikili ile post yako kuwa CUF imekufa na ukiangalia na kilichotokea leo umeshindwa kuweka uhusiano!
    Usikubali kutumiwa, hiyo propaganda imewacost sana watz na itaendelea kuwacost unless wenye akili wazinduke! Kweli CCM kiboko baada ya wao ccm kuendesha hizi propaganda sasa wamewaachina cdm na cuf kila kimoja kikimtuhumu mwenzie! na mwisho wake ccm wanashinda taratiibu.
     
  9. B

    Buto JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 249
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pia wana matawi yanaitwa Farujah na kandahal yapo kilwa
     
  10. only83

    only83 JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hii kali mkuu..sasa maana yake nini? Unajua haya maeneo yana historia mbaya sana duniani,sasa kuyatumia wakati mwingine inaweza sababisha shida kidogo kwa watu wanaochambua mambo zaidi ya kawaida.
     
  11. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Kuna tawi sijui linaitwa Masjid niniiii?!! Ngona nikikumbuka nitawaambia.
     
  12. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Kunatawi la KAFU linaitwa Hamas Camp kule Mburahati.
     
  13. only83

    only83 JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Unaumwa!! Yaani na wewe unaona umechangia kitu cha maana sana,acha unafiki wewe utakufa kwa presha.Ni tawi gani la CUF na liko wapi lenye jina hilo? Kama sio kuleta ushenzi hapa JF..nilikuwa nakuona wa maana sana kumbe ni bure kabisa....
     
  14. MWIBA WA KATANI

    MWIBA WA KATANI Member

    #14
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tawi la Vatican Lipo Kinondoni kama unmabisha nenda ofis za CUF kinondni utaelekezwa
     
  15. MWIBA WA KATANI

    MWIBA WA KATANI Member

    #15
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiangalia majina yote hayo maeneo mabyo yashawahi kuwa maarufu dunia ni kwa kupigania haki zao.Na CUF inasifika kwa kupigania haki kwa namna yoyote ile.Kama isemavyo salamu yake Haki sawa kwa wote
     
  16. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    EAGT, RC, TAG, FGBF, EFATHA, TEC haya ni baadhi ya majina ya matawi ya CHADEMA! Ongeza mengine !
     
  17. p

    pstar01884 Senior Member

    #17
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kule Masasi Mtwara, eneo la Liputu kuna jingine linaitwa Torabora. Pia huku Mbagala Charambe kuna lingine jina Ghadafi. Hiki chama sikiamin amin. Kimefungamana sana na watu flani.
     
  18. j

    jogie Member

    #18
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nadhani hayo ni majina tu.hayana shida kwetu,tunataka chama kiendelee kujiimalisha.
     
  19. tunalazimika

    tunalazimika JF-Expert Member

    #19
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
     
  20. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,455
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    4.Tawi la KANDAHAR
     
Loading...