Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majina sensa wilaya ya hai kunani!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mabwepand, Aug 7, 2012.

  1. m

    mabwepand Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tunashangaa majina ya sensa wilaya ya hai hadi muda huu hawajabandika!!!!!Tatizo nini ufisadi au kukuchakachua
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Hakuna wilaya tanzania hii yenye watendaji wabovu kama wilaya ya hai.hapo wako wanachakachua kwanza
     
Loading...