Majina saba ya askari walio uwawa Sudan

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kibanga Ampiga Mkoloni, Jul 15, 2013.

  1. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2013
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,124
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 48
    Majina ya askari saba wa Tanzania waliokufa kwenye shambulio la ghafla mjini Darfur yamepatikana.


    [​IMG]
    [​IMG]
    Askari hao waliokufa ambao walikuwa kwenye vikosi vya kulinda amani vya Umoja wa Mataifa huko nchini Sudan ni :-
    1. Sajenti Shaibu Othuman,
    2. Koplo Oswald Chaula,
    3. Koplo Mohamed Juma,
    4. Koplo Mohamed Chikilizo,
    5. Pte. Rodney Ndunguru,
    6. Pte. Peter Werema,
    7. Pte. Fortunatus Msofe.



    Kwa mujibu wa taarifa zilizopatikana kwenye mtandao ni kwamba askari hao walikwenda kujaribu kumwokoa mwenzao (ambaye hakutajwa) ambaye alisemekana kutekwa na vikosi vya waasi nchini humo.

    Wakati wakijiandaa, ghafla walizingirwa na askari hao waasi na kisha kushambuliwa kwa risasi hadi kufa.

    Haikufahamika hali ya askari huyo ambaye alidaiwa kutekwa kama bado yu hai ama ni miongoni mwa waliokufa.

    Mungu azilaze roho za askari wetu mahali pema peponi, Amina.
    [​IMG]
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
     
  2. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2013
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,660
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Vifo hivi viwakumbushe wanajeshi wetu kwamba watanzania wote ni ndugu na kwamba sote ni mavumbi na mavumbini ni lazima tutarudi. Mateso wanayoyafanya wanajeshi kwa raia wa Mtwara ni ya kinyama!!! Si ya kiutu hata kidogo!!! Ni bahati mbaya kwamba jeshi letu linatumiwa vibaya na wanasiasa!!! Mungu aturehemu sote na roho za wanajeshi hawa zipumzike kwa amani!!
     
  3. Petiro

    Petiro JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2013
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Roho za marehemu zipate rehema kwa Mungu na wapumnzike kwa amani
    Kwa wale majeruhi tunaomba mwenyezi Mungu awajalie kupona kwa haraka na awapunguzie maumivu
     
  4. s

    sverige JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2013
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Nasikitika nahao waislam mauti yamewakuta katika mwezi mtukufu Wa ramadhani walitakiwa wafanye ibada
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji JF Platinum Member

    #5
    Jul 15, 2013
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 32,244
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 83
    This is a sad news; nawapa pole familia za marehemu wote, JWTZ na Watanzania wenzangu kwa pigo hili. Moyo wangu ulishtuka kwani nina dadangu ambaye yuko huko kwa kazi hii. Mungu azilaze pema roho za marehemu na kuwafariji familia.
     
  6. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2013
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 8,803
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 48
    Inatia uchungu kweli kwa hawa ndugu zetu kupoteza maisha, kinachosikitisha ni pale fedha wanazotakiwa kulipwa wanejeshi hawa viongozi wa juu wanazifanyia ubadhirifu tukumbuke yule kiongozi wa juu wa jeshi mwenye tuhuma za kuhifadhi fedha uswiss na fedha zenyewe ni malipo kwa wanajeshi waliokuwa katika ulinzi wa amani kama hawa ambao leo wamepoteza maisha yao.hii inasikitisha tena saana.
     
  7. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2013
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 9,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    very sad indeed
     
  8. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2013
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,568
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Wapumzike Mahali Pema Peponi. Amen.
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2013
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,242
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    Kila nafsi itaonja mauti. Imeandikwa. Pumzikeni kwa amani, Makamanda. Mmeifia nchi. Tanzani. Kifo cha kishujaa. Mungu ibariki Tanzani.
     
  10. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2013
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,125
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 38
    Ni kweli mkuu,ngoja tuone kama watazisaidia familia zao.Maana that's what's important now.
     
  11. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2013
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,125
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 38
    Hivi mkuu wameifia Tanzania ama Sudan?Naomba kueleweshwa kwenye hili.Kuuliza si ujinga mkuu wangu.
     
  12. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2013
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,466
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 63
    Ndugu zetu wa kwenye majeshi , KIFO kiwe ni sehemu ya kutukumbusha kuwa sisi wote tutakufa, ni vema tuwatendee vema wenzetu raia , nawaombea marehemu hao wapate pumziko la milele la amani na Taifa letu liendelee kuwa na amani, utu na umoja.
     
  13. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2013
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,242
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    Tanzania ina wajibika kuona dunia ni mahali salama pa kuishi kwa nadharia na kwa vitendo. Ni wanajeshi wa TANZANIA. wameifia Tanzania
     
  14. B

    Benaire JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2013
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 1,940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna ushahidi gani uliotumika kueleza jinsi walivyoshambuliwa..? au kuna walionusurika kufa...?
    R.I.P our beloved Tanzanians.
     
  15. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2013
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 12,911
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 83
    kama Vipi warudi tu nyumbani, haiwezekani wao washambuliwe halafu wazuiwe kujibu mapigo.!!!!!
     
  16. gobore

    gobore JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2013
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 18
    Rest in Peace brothers in arms.....
     
  17. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2013
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,125
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 38
    Ni wanajeshi wa umoja wa mataifa waliotokea Tanzania?
     
  18. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2013
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,242
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    ndiyo. wametoka Tanzania, wameifia Tanzania.
     
  19. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #19
    Jul 15, 2013
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,125
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 38
    Mkuu mbona unajibu kwa haraka haraka hivyo?si tunaeleweshana mkuu?

    Ninavyoelewa hao ni mchango wa Tanzania UN,kwahiyo mission yao inaratibiwa na UN.

    Sisi kama Tanzania hatuna mission ya kusapoti upande wowote huko Darfur Sudan.

    Labda tuseme wameifia freedom and justice,lakini si Tanzania,unless uniambie walikuwa wakiipigania Tanzania,mipaka yake ama interests zake.

    Na ndiyo maana wengine tunataka kuona wanafamilia wao wanakuwa taken care of kwasababu nasikia kuna malipo ambayo wakubwa wanayakinga.
     
  20. utaifakwanza

    utaifakwanza JF-Expert Member

    #20
    Jul 15, 2013
    Joined: Feb 1, 2013
    Messages: 12,173
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    Hayo maneno uliyoandika hapo chini ni upumbavu na kukosa akili kuliko pitiliza.
    Rest in peace askari wetu. Mmekufa kishujaa
     
  21. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #21
    Jul 15, 2013
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,660
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Upumbavu upi? unayafurahia mateso wanayoyafanya wanajeshi huko Mtwara?
     
  22. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #22
    Jul 15, 2013
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,186
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 38
    nyeelaaa nyelaaaaa....huyu Mwachaula ni mnyalukolo kabisa kabisa wa nyumbani,daahhhhhh....Oswald amekufa?homeboy kabisa huyu,toka kombolela mpaka kugema pamoja ulanzi...UPUMZIKE KWA AMANI CHAULA
     
  23. i

    ilboru1995 JF-Expert Member

    #23
    Jul 15, 2013
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,356
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    RIP Wapiganaji wetu though walikuwa wanalinda interest za akina Zimmerman et al...
     
  24. c

    chasuzy JF-Expert Member

    #24
    Jul 15, 2013
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    CECAFA hii ndio amani iliyopo darfur?TENGA NA MOSONYE rushwa tuuuu,viva timu za tanzania kususia mashindano ya secafa yaliyofanyika darfur,kweli hakuna amani
     
  25. l

    lumaraG JF-Expert Member

    #25
    Jul 15, 2013
    Joined: Jul 14, 2013
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu azilehemu Roho za Marehemu Wapiganaji wetu na Waliojeruhiwa Wapate nafuu Mapema.Na kwa Masuala ya ndani ya nchi Chondechonde Viongozi Msilitumie vibaya Jeshi letu.
     
  26. Atukilia

    Atukilia JF-Expert Member

    #26
    Jul 15, 2013
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 619
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    RIP askari wetu. Waliokufa ni watanzania wakiwa wanafanya kazi UN. Hakuna tatizo watanzania kufanyia kazi jumuiya au makampuni ya kimataifa nje ya Tanzania. Halafu tulitaka kupeleka timu huko!
     
  27. gwakipanga

    gwakipanga JF-Expert Member

    #27
    Jul 15, 2013
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Mungu azilaze pema roho za marehemu.
     
  28. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #28
    Jul 15, 2013
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 7,936
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 63
    ..... 4-0
     
  29. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #29
    Jul 15, 2013
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,740
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Amiri jeshi mkuu wao alisomewa itikafu. Kama hawezi kuwa amiri jeshi wa polisi wanaoua raia ndani ya nchi badala ya kuwalinda sidhani kama anaweza kuwa amiri jeshi imara kulinda usalama wa nchi nyingine. Japo ni jambo la kusikitisha lakini wataendelea kufa tu.
    Kama wanawabaka watanzania wenzao mtwara je Mungu anawezaje kuwalinda huko Sudan?
    Ngoja tuseme RIP maana ni utamaduni kusema japo sijui kama Mungu anasoma mitandao.
     
  30. Jalood

    Jalood JF-Expert Member

    #30
    Jul 15, 2013
    Joined: Dec 13, 2012
    Messages: 751
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kule sio Mtwara Kama wamepiga na kubaka Mpaka wakachoka hawajajibiwa ndio Mungu anawajibu kwa ushenzi wao Ma-Pinda wakubwa
     

Share This Page