Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majina na Tabia zake

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MASTER VOICE, Dec 16, 2010.

  1. M

    MASTER VOICE Member

    #1
    Dec 16, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hello wana JF ktk tafiti mbalimbali zinaonyesha wazi majina tunayobatizwa au tunayopewa na wazazi hufanana na tabia ambazo tunakuwa nazo tukifika ukubwani.

    Na hii hugundulika baada ya kulinganisha watu wawili watatu na kuwafanya sample ktk jina wanalofanana na baadhi ya majina huwa na sifa mbaya.

    Mfano jina la ASHA watu wenye majina haya wengi wao huwa waongeaji saana,wapenda udaku na mengine mengi na kwa wa vulana jina la EMMANUEL- watu wenye jina hili huwa wapenda ugomvi na wenye sura za upole sana. Huu ni mtazamo wangu je wewe nipe majina mengine na tabia zake na ni je unakubaliana kuwa tabia zinaendana na majina?
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,299
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 38
    ZUBEDA wana mdomo acha kabisa yaani chiriku chamtoto
     
  3. m

    mbweta JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2010
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 602
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    agness na grace kwa asila jamani ni balaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  4. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 993
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18

    TEH TEH TEH,

    It sound kama walikuwa part of you ukawa experiance,,,,,,,,

    Anyway ipo kwenye jokes tu......

    Majina ya Jakaya huwa wanapenda sana wanawake
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 21,737
    Likes Received: 377
    Trophy Points: 83
    hapa tuko pamoja
     
  6. Engineer2

    Engineer2 JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18

    kumbe eeh
     
  7. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #7
    Dec 17, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 846
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 18
    Majina ya Michael wana tabia ya kuwa Nyota e.g.

    Michael Jackson - Music

    Michael Jordan - Basketball

    Michael Schummacha - Formular 1

    Michael Owen - Football

    Michael Johson - Athletic

    Mike "Iron" Tyson - Boxing.
     
  8. s

    smwansasu Member

    #8
    Dec 17, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anna Tibaijuka
    Anna Makinda
    Anne Kilango
    Anna Abdallah
    .............

    Ongezeni mengine na muwape watoto wenu wa kike jina la Anna!
     
  9. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #9
    Dec 17, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 846
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 18
    Anna Mkapa
     
  10. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #10
    Dec 17, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Akina Steve ni watundu sana jamani, mwee!
     
  11. Lisa Rina

    Lisa Rina JF-Expert Member

    #11
    Dec 17, 2010
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 48
    Jackie kwa wanawake huwaga malaya sana alaf wazuri haswaa
    Abuu huwaga malaya sana kwa wanaume..
     
  12. mi_mdau

    mi_mdau JF-Expert Member

    #12
    Dec 17, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 18
    Duh, siwezi kuthibitisha hapa ila Jackie wachache naowajua mie wanafanana na hizo tabia. Ila bado nadhani tusiwahukumu watu kwa majina
     
  13. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #13
    Dec 17, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,617
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 38
    rose........
     
  14. M

    MaMkwe JF-Expert Member

    #14
    Dec 17, 2010
    Joined: Sep 5, 2007
    Messages: 290
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yuda - Waongo
    Samson - Wapole
    Mateo, Matthew, Mathias - Viwembe
    Sarah - ving'ang'anizi
    Lameck - Wana adabu sana
    Rose - wanajiona
    Joshua - Wakarimu, watanashati
     
  15. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #15
    Dec 17, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 18
    Stela/mariamu ni baa med
     
  16. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #16
    Dec 17, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,292
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    maimuna-huwa na mahusiano na majini
    Said (side boy)- wezi sana wa simu
    Dullah-wavuta bangi harafu wakabaji
     
  17. M

    MASTER VOICE Member

    #17
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vipi kuhusu jina
    BENI
    SAUM
    HELENI
    MATIASI
    GETRUDE
    ZULPHA
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Dec 18, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 34,840
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 113
    Ahahahahaaah vipi na haya majina yetu ya asili kama Mizengo, Paramagamba na mengine ya aina hiyo!
     
  19. L

    Lady G JF-Expert Member

    #19
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Grace Neema, wapole kwa sura, pia wacheshi.
     
  20. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #20
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,299
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 38
    hawa huwa hawadumu kwenye ndoa na ni wajeuri sanaaaaaa
     
Loading...
Similar Threads - Majina Tabia zake Forum Date
Tabia ya watu kupewa majina ya vyakula Jokes/Utani + Udaku/Gossips Nov 5, 2014

Share This Page