Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majina Mengine Ya Nguo Balaa!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndallo, Jun 7, 2012.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Natumaini bongo zimeshaingia hizi!
    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Haaaaaaaaaa si mchezo brand hii kwa bongo kichefuchefu!!
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Hii ukininunulia natoa Lable ndipo navaa!
     
  4. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    They need to learn abit more about Global Branding! Huu ni ujinga kabisa...
     
  5. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Sasa naona wazungu wameishiwa Brand names za kwenye nguo mpaka wameingia na majina ya kibongo!
    [​IMG]
     
  6. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Naona ile adha ya kuhalalisha Ukameroon is coming to soon!
    [​IMG]
     
  7. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wabongo wanavyopenda attention watavaa hata T-shirts zake ambazo nadhani zitakuwa na maandishi makubwa zaidi ya haya ktk hizi jeans.
     
  8. Kaduguda

    Kaduguda JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 1, 2008
    Messages: 585
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    Sioni tatizo hapo, kwako tusi kwa wenzio sio issue. Kwani akija yule kiongozi toka Japan Mr. KUMAMOTO fikiria namna ambavyo tutapata shida kuliandika hilo jina kwenye vyombo vyetu vya habari lakini kwa Wajapani hiyo sio issue kabisa!
     
  9. fakenology

    fakenology JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 761
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    nakusapot mkuu.
    hata hivyo hizo jeans adabu nshawah kuipata mtumbani
     
  10. KML

    KML JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    io ukivaa lazma na wewe unye
     
  11. M

    Mzee Kipara Member

    #11
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Zitazoeleka tu, wakati lebo ya FILA anaingia watu waliona hivyo hivyo, lakini sasa wemeizoea mtu akivaa FILA hawamshangai.
     
  12. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Pia kuna Pikipiki Al maarufu Boda boda Zaitwa "JINYEE" zipo Dar na zina soko sana.
     
  13. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #13
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 686
    Trophy Points: 280
    Nyie vaeni tu, atakayemaindi haihusu....................
     
  14. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Mtambuzi hili ndo la msingi. nakumbuka siye shulen tunafadhiliwa na watu wa JICA so kuna mjapan aliletwa as teacher kwa ajili ya kufundisha hesabu alikuwa anaitwa UCHI dah! ilitupa wakati mgumu sana na wanafunzi wa kibongo ilibidi abadilishwe jina manake tulimweleza ukweli so ikabidi atumie jina la babu yake aliyeitwa KEENJI but taaarifa zake zote zinakuja kwa jina la uchi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #15
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 686
    Trophy Points: 280
    gfsonwin, hilo jina linaandikwa OUCHI kama sikosei lakini linatamkwa UCHI.
    Niliwahi kufanya kazi na Mjapani mwenye jina kama hilo, lakini tulikuwa tunamuita UTUPU ili kuweka tafsida.......
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #16
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 10,993
    Likes Received: 4,265
    Trophy Points: 280
    Hah ha ha! mtambuzi unajua ile brand ya LEVI (inatamkwa livai), sasa hii itaitwa mavai!

    Kuna nchi moja neno picha (picture) linaandikwa tofauti na kutamkwa picha!
    Kazi inakuwa pale unapoomba mkapige picha na mama mkwe! utashangaa anatokomea chumbani na mkeo anatoka chumbani akibubujikwa na mchozi. Baba mkwe atatunduwaa, mashangazi wakigala gala sakafuni!
     
  17. Badu

    Badu JF-Expert Member

    #17
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daah! M ninayo iliyo andikwa kufa naogopa kuivaa kichiz
     
  18. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mbona hamshangai KANYE.....si mnaona ni jina lake sasa cha ajbu ni kipi?
     
  19. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    ni sawa ila ilitupa shida sana sisi waali manake wanafunzi walikuwa wanalitumia ndivyo sivyo so tuliamua kuliua
     
  20. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #20
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kanye west....
    Malaya carey..
     
Loading...