Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majina mengine jf!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kyachakiche, Jun 24, 2009.

  1. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nimekuwa najaribu kupitia list ya wanajf, hakika kuna majina ya kuchekesha sanaa kama si kufurahisha. Hivi ulishawahi kujiuliza nini maana ya haya majina? Kwa mfano hebu cheki haya na unipe maana yake:
    1.Itetei lya Kitee
    2.hadiyanayamboka
    3.Yo yo
    4.hahanana
    5.obhusengwe
    6.gangilonga
    7.Nesindiso Sir
    8.Pakupaku
    9.gavskanky
    10.
    11.
    12.
    List inaweza kuendelezwa!
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kwa kukusaidia jamaa yangu mmoja amenambia kuwa Iteitei lya kitee inamaanisha Chupi/Bikini ya Mbwa... Labda wenye majina husika waje watuambie maana yake halisi.....
     
  3. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mkuu kila ID ya mtu hapa ina maana yake.....ukitaka muuliza kila mmoja na ID yake akwambie
     
  4. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Andika na ID yako maana imekaa kama ........
     
  5. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    10. Kyachakiche
    11..........
    12.........
     
  6. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni kweli mkuu, ila mengine yanachekesha sana.
     
  7. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Imekaa kama nini mkuu?
     
  8. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hata mimi nimeambiwa hivyo mkuu ndo maana nikasema mengine yanachkesha sana.
     
  9. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni lugha gani??
     
  10. Amosam

    Amosam Senior Member

    #10
    Jun 24, 2009
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha masihara lini uliona mbwa amevaa chupi?Au unamaanisha ni chupi /bikini iliyotokana na ngozi ya mbwa?
     
  11. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #11
    Jun 24, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hata mi nilitaka kusema hivyo hivyo
     
  12. J

    Jafar JF-Expert Member

    #12
    Jun 24, 2009
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Japo natambua kuwa kutumia ID ni moja ya security ya mtoa/mchangia mada. Lakini nadhani JF imeshakuwa na kukomaa. Ifike siku kila mtu atumie jina lake kamili. Kwani kuna ubaya gani? Kama mbunge anaweza kusisimama na kuomba mungu awalaani mawaziri wazi wazi, sisi tunatatizo gani kusema hadharani (using our real identities).

    I think this will add value to JF, tutoke kizani tuje peupe.
     
  13. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #13
    Jun 24, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ni kichaga na kweli maana yake ni chupi la mbwa(itei tei lya kitee),kyachakiche...acha na ije../ na lolote liwe
     
  14. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #14
    Jun 24, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Mh, kweli humu kuna majina yanaleta burudani ya namna yake Kyachakiche lina maana gani?
     
  15. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #15
    Jun 24, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Naona mmeishiwa sera VICHWANI nyie watu
     
  16. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #16
    Jun 24, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    NGULI, Hao 'wazee' wawili wanaotembea hapo juu wananiacha hooi kabisa!, una visa ndugu yangu!
    au mmojawapo ni wewe??
     
  17. M

    Msindima JF-Expert Member

    #17
    Jun 24, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Msanii usiseme hivyo sometimes we need to refresh,sio kila siku tu tunachangia mada nzito nzito,zikija kama hizi tunacheka tunafurahi na kupata burudani.
     
  18. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #18
    Jun 24, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Mkuu, wakati mwingine vichwa vinahitaji ku-refresh, kuwaza mambo magumu kuila wakati unaweza kudata! yaani kidakika Membeee, Rostamuuu, Ufisadiiii, Bungeee! n.k
    usijali, wazee hawa bado wako makini wameamua tu kufurahia majina ya kisanii hapa JF.
     
  19. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #19
    Jun 24, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    mukide mtaalam usijali
    wow nimekupata
    nilikuwa nawachemsha tu wakuu!!!
     
  20. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #20
    Jun 24, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    MSINDIMA maana yake nini???
     
Loading...