Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majina Mengine Burudani tupu..

Discussion in 'Jamii Photos' started by Fredwash, Nov 12, 2009.

  1. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2009
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 561
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    Hiyo ni Moja ya shule zenye majina ya kipekee .... iko mwasonga kibada.... nilikua kiji - tour kidogo waungwana
     

    Attached Files:

  2. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #2
    Nov 13, 2009
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ...Hii nimecheka kweli aisee!
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hahahahahahahahaha, kweli inabidi tuvumilie ukooni!
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hhahahaha sijui nani alifikilia jina
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    labda m/kiti wa serikali ya mtaa wao
     
  6. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Na maana yake nini hasa ,yani uvumilivu katika ukoo?
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahahaha kweli kama ni mwenyekiti sijui watoto wake wana majina gani
     
  8. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #8
    Nov 13, 2009
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nami pia nimejiuliza swali kama hilo....what is the meaning of hio
    vumilia ukooni?
     
  9. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #9
    Nov 13, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hii shule inaelekea inashida kuanzia waalimu mpaka wanafunzi hahahaha
     
  10. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #10
    Nov 13, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Its true,hata familia zote hapo kijijini ni matatizo.Nadhani hawajawahi kufaulu hata mara moja.
     
  11. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #11
    Nov 13, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    habari ndiyo hiyo!
     
  12. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2013
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,449
    Likes Received: 3,307
    Trophy Points: 280
    Labda by then walimaanisha Sahau kufaulu na kwenda sekondary hivyo iliyobaki ni kuvumilia kuendelea kubaki ukooni.
     
  13. ameline

    ameline JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2013
    Joined: Jan 8, 2013
    Messages: 2,256
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hahahahaha lazima kuna source ya jina kuwa hilo, au kuna migogoro ya koo eneo hilo so wakakubaliana waite jina hilo ili kila anepita asome na kuvumilia kwenye ukoo wake, du kweli kaz ipo....ni mkoa gani ndugu?
     
Loading...