Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majina Mapya ya Kanga zilizotoka ZANZIBAR.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mkwaruzo, Aug 23, 2012.

  1. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Majina yenyewe ni haya:

    1) Ubaya ubaya tu, uamsho tutaua mtu.

    2) Si muungano si sensa,serikali musha chemsha.

    3) Imeshapita Ramadhani,mtakiona cha mtema kuni.

    4) Mabomu kwetu si kitu,tunayoitaka ni nchi yetu (Zanzibar).

    5) Sisi ndiyo uamsho,hamtutishi kwa maji ya muwasho.
     
  2. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nimeamini kuwa kweli huu ni Udaku!
     
  3. s

    smartuser Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haswaaaaaaaaaaa. udaku na nusu!
     
  4. M

    Mariposa Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1. Waliopiga mabomu mungu atawahukumu 2. Bora uwe mkarimu kma shekh Msellem 3. Waliofunja kanisa waje ntawapa pesa 4. Uamsho no.1 sio kundi la wahuni 5. Watakao muungano hawafiki hata watano
    6. Siasi si fani yao na hilo hashuo lao
    7. Sisi si CCM tuna akili timamu
    Hayo majina mengne ya kanga
     
  5. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    nyengine
    1. Kiasi tuukate, twalinda yetu heshima.
    2. Si wananchi si viongozi, kwa ufisadi hamshindiki.
    3. Hata mkitapatapa, nchi yetu mtaiacha.
     
  6. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Loh!!!
     
  7. JOSEPH SAANANE

    JOSEPH SAANANE Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aaaaaah teh teh duuuuh hii ni nouumaaa
     
  8. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,669
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    maneno kwenye kanga huku bara

    1. Kelele kelele za nini, kama mna jeuri ondokeni
    2. Baniani mbaya kiatu chake dawa.
    3. Vunjeni msambe, hamtofika hata Chumbe
    4. Ahmada alishalewa, somo lenu hajaelewa
    5. Muungano muungano, tushayachoka yenu maneno
    6. Amshaneni sana, tutawalaza kiaina
    7. Wote wapo macho kodo, sasa wamwamsha nani?
    8. Endeleeni vivyo hivyo, mtaokota dodo kwenye mbuyu
    9. Kama jeuri mnayo, acheni kwanza kazi kwenye muungano
    10. Mtasema mchana, usiku mtalala

    Alaaah! Wanafikiri sisi ndo hatujui kuandika maneno ya kwenye kanga?
     
  9. k

    karanangwa New Member

    #9
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Panua paja mkwaja waja.....hii ni ya bara
     
  10. Ston Merchant

    Ston Merchant JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hahahahahahahahhhhhh kwiwkwikwi......... yn hii imeondoa stress zng zte za foleni ya leo asubuhi
     
  11. Ston Merchant

    Ston Merchant JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kaz ipo....
     
  12. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    1. Ng'ang'ani ng'ang'ani za nini, Zanzibar kunani?
    2. Mtuache tumupumuwe, yetu tujitawalie.
    3. Moto mmeshauwasha kuuzima mtashindwa.
    4. Kazi tutaziacha, muungano tukiuvunja.
    5. Hata mkitubeza, wenyewe tunajiweza.
     
  13. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    Nilipokuwa tanga likizo niliona kanga imeandikwa ..

    "Tamu kuramba Tamu kunusa..?"

    Ni sentensi imeacha maswali kichwani hadi hii leo
     
  14. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    halafu si ilikuwa imeandikwa nyuma katikatikati kabisaa mwa kanga ehee??

    SASA MASWALI GANI UMEBAKI NAYO WAKATI NI NENO LAKAWAIDA KABISA KULE TANGA
     
  15. M

    Mche Member

    #15
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    majina ya kinga zitazogawiwa na cmm uchaguzi ujajo! 1. Tumezoea vitamu tutahalalisha hata haramu! 2.ukimcheka jakaya mwenzako hana haya! 3. Ufisadi jadi yetu uadilifu sio haki kwetu!
     
Loading...