Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majina haya ya wakuu wa wilaya yana somo gani kuhusiana na kujuana na ufisadi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpayukaji, May 10, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Khanifa M. Karamagi
    Muhingo Rweyemamu
    John V. K. Mongella
    Manju Msambya
    Paul Mzindakaya
    Gerald J. Guninita
     
  2. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [h=3]Muhingo Rweyemamu:Hatimaye kujipendekeza ukanjanja na ghilba vimelipa[/h]

    [​IMG]
    James Milly alisema kuwa watu wengi kwenye Chama Cha Mapinduzi wanaishi kwa kujikomba na kwa matumaini hasa vijana. Hakuna mtu ambaye amehangaika na kujivua nguo kama Muhingo Rweyemamu ambaye alikuwa tayari kuandika kila sifa na uongo ilmradi amfurahishe Jakaya Kikwete. Kama ilivyokuwa kwa wajina wake Salva Rweyemamu, at last Kikwete amemkumbuka mtwana wake mtiifu Muhingo Rweyemamu mwandishi wa habari aliyejigeuza kanjanja ili atupiwe makombo. Sasa Mihingo si mwandishi wa habari tena bali mheshimiwa mkuu wa wilaya ya Handeni. Jamani uheshimiwa unaopatikana kwa kujidhalilisha na dharau si uheshimiwa kitu. Hata hivyo Handeni imekula kwao. Kibaraka kama huyu atawafaa nini?
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    bado napata tabu sana kuelewa role ya DC kwenye mfumo wetu kama ni value for money
     
  4. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,647
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Mpayukaji mbona umemu-attack sana huyu mtu!
     
  5. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wakurugenzi wa halmashauri, DC na RC ni yupi muhimu ktk tawala za mikoa na sirikali za mitaa. duplication of duties naona kama imetawala hapa.

    nahisi DC ni cheo cha kulipia fadhila tu
     
  6. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    huyu jamaa ni mtumwa wa jk,baada ya husen bashe kuwa ceo wa habari cop...muhingo hakukubaliana nae kwa kuwa kama mhariri mkuu alitaka uozo wa c.c.m usiwekwe wazi,ndipo aliacha kazi na riz1 alimchukua na kumpeleka kuwa mpambe wa manji.
     
Loading...