Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majina halisi ya watu maarufu na sehemu watokako na mambo wayafanyayo nje ya sanaa

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Bujibuji, Aug 25, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,384
    Trophy Points: 280
    Mwana FA ..... Hamis Mwinjuma
    - Muheza Tanga
    AY ...... Ambwene Yesaya
    - Baba Mnyarwanda Mama Mnyakyusa- Mbeya
    . Huyu ana duka la nguo Sinza
    Sugu.... Joseph Mbilinyi- Asili yake Songea, baba yake alipo hamia Mbeya akamuusia 'hapa ndio kwenu'
    huyu ni mbunge wa Mbeya mjini.
    huyu ndo mwanamuziki pekee wa Bongo Flava mwenye Masters
    Hussein Machozi..... Hussein Rashid -huyu kwao ni Manyoni Singida. Ana mtoto anaitwa Zakia na anamke. Katekeza familia na kahamia kwa Nairobi. Kawekwa kinyumba na mwanamuziki Size 8. Ukitaka ugombane nae, mweleze aitunze familia yake
     
  2. angedizzle

    angedizzle JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 60
    Ambwene Yesaya.....hapo umeenda vice versa,baba mnyakyusa na mama mnyarwanda
     
  3. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hapo mi mgeni
     
Loading...