Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majimbo yaliyokwishajulikana na wabunge Wake

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Buswelu, Nov 2, 2010.

  1. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Yanaanza CCM Na Upinzani at the end.

    MAJIMBO YAPO 239 IN TOTAL.....

    1 Ubunge Tanga - Omar Noor Rashid/CCM CCM
    2 Ubunge Busanda - Bi. Lawrencia Bukwimba/CCM CCM
    3 Ubunge Geita - MacDonald/CCM CCM
    4 Ubunge Nyang'wale - Hussein Nassoro/CCM CCM
    5 Ubunge Ruangwa - Kassim Majaliwa/CCM CCM
    6 Ubunge Lulindi - Jerome Bwanaus/CCM CCM
    7 Ubunge Serengeti - Kebwe Stephen Kebwe/CCM CCM
    8 Ubunge Mwibara - Alfax Lugora/CCM CCM
    9 Ubunge Masasi - Mariam Kasembe/CCM CCM
    10 Ubunge Makete - Dk. Binilith Mahende/CCM CCM
    11 Ubunge Manyoni - John Chiligati/CCM CCM
    12 Ubunge Bunda - Stephen Wassira/CCM CCM
    13 Ubunge Morogoro Kusini Mashariki - Lucy Nkya/CCM CCM
    14 Ubunge Bukoba Mjini - Khamis Kagasheki/CCM CCM
    15 Ubunge Njombe Kaskazini - Deo Sanga/CCM CCM
    16 Ubunge Njombe Magharibi - Grayson Lwenge/CCM CCM
    17 Ubunge Morogoro Kusini - Innocent Karogoresi /CCM CCM
    18 Ubunge Nyang'wale - Hussein Amary/CCM CCM
    19 Ubunge Urambo Mashariki - Samwel Sitta/CCM CCM
    20 Ubunge Kyela - Harrison Mwakyembe/CCM CCM
    21 Ubunge Morogoro Mjini - Aziz Abood/CCM CCM
    22 Ubunge Manyoni Mashariki - Lwanji/CCM CCM
    23 Ubunge Mkinga - CCM CCM
    24 Ubunge Kilosa - Mustapha Mkullo/CCM CCM
    25 Ubunge Namtumbo - Vita Kawawa/CCM CCM
    26 Ubunge Longido - Michael Lekule Laizer/CCM CCM
    27 Ubunge Kibaha - CCM CCM
    28 Ubunge Kisarawe - CCM CCM
    29 Ubunge Sumbawanga Mjini - CCM CCM
    30 Ubunge Moshi Vijijini - Cyril Chami/CCM CCM
    31 Ubunge Mtwara Mjini - Murji Hasinen Mohamed/CCM CCM
    32 Ubunge Tabora Mjini - Ismal Aden Rage/CCM CCM
    33 Ubunge Arumeru Mashariki - Jeremia Sumari/CCM CCM
    34 Ubunge Mwanga - Jumanne Maghembe/CCM CCM
    35 Ubunge Siha (Kilimanjaro) - Aggrey Mwanri/CCM CCM
    36 Ubunge Chato - John Magufuli/CCM CCM
    37 Ubunge Songea - Dk. Emmanuel Nchimbi/CCM CCM
    38 Ubunge Bukoba Vijijini - Jasson Rweikiza/CCM CCM
    39 Ubunge Mvomero - Amos Makalla/CCM CCM
    40 Ubunge Kigoma Mjini - Peter Serukamba/CCM CCM
    41 Ubunge Tarime - Nyambari Nyangweni/CCM CCM
    42 Ubunge Babati Mjini - Chambiri Werema/CCM CCM
    43 Ubunge Singida Mjini - Mohamed Dewji/CCM CCM
    44 Ubunge Peramiho - Jenista Mhagama/CCM CCM
    45 Ubunge Mpwapwa - George Tau/CCM CCM
    46 Ubunge Mbarali - Dickson Kiruvi/CCM CCM
    47 Ubunge Korogwe - Yusuf Nassir/CCM CCM
    48 Ubunge Kongwa - John Ndugai/CCM CCM
    49 Ubunge Mtwara Vijijini - Hawa Ghasia/CCM CCM
    50 Ubunge Tandahimba - Juma Njwayo/CCM CCM
    51 Ubunge Kibakwe - CCM CCM
    52 Ubunge Urambo Magharibi - Prof. Juma Kapuya/CCM CCM
    53 Ubunge Bumbuli - January Makamba/CCM CCM
    54 Ubunge Rorya - Lameck Airo/CCM CCM
    55 Ubunge Sumbawanga Mjini - Aeshi Khalfan Hilal/CCM CCM
    56 Ubunge Manyovu (zamani likijulikana kwa jina la Kasulu Magharibi) - Albert F. Ntaliba/CCM CCM
    57 Ubunge Kwimba - Mansour/CCM CCM
    58 Ubunge Mbozi - CHADEMA CHADEMA
    59 Ubunge Ukerewe - Salvatory Naluyaga/CHADEMA (mshindani wa karibu Gertrude Mongella) CHADEMA
    60 Ubunge Arumeru Magharibi - Ole Sambu/CHADEMA CHADEMA
    61 Ubunge Ukerewe - Salvatory Naluyege/CHADEMA CHADEMA
    62 Ubunge Mbeya Mjini - Joseph Mbilinyi (Mr. II aka Sugu)/CHADEMA CHADEMA
    63 Ubunge Moshi Mjini - Philemon Ndesamburo Kiwelu/CHADEMA CHADEMA
    64 Ubunge Biharamulo Magharibi - Dk Antony Mbasa/CHADEMA CHADEMA
    65 Ubunge Rombo - Julius Selasini/CHADEMA (mshindani wa karibu Basil Mramba/CCM) CHADEMA
    66 Ubunge Nyamagana - Hezekiah Wenje/CHADEMA (mshindani wa karibu Lawrence Masha/CCM) CHADEMA
    67 Ubunge Iringa Mjini - Mchungaji Peter Msigwa/CHADEMA (mshindani wa karibu Monica Mbega/CCM) CHADEMA
    68 Ubunge Hai - Freeman Mbowe/CHADEMA CHADEMA
    69 Ubunge Musoma Mjini - Vincent Nyerere/CHADEMA CHADEMA
    70 Ubunge Arusha Mjini - Godbless Lema/CHADEMA (mpinzani wa karibu Batilda Burian/CCM) CHADEMA
    71 Ubunge Kigoma Kaskazini - Zitto Kabwe/CHADEMA CHADEMA
    72 Ubunge Ilemela - Hayness Samson/CHADEMA (mshindani wa karibu Anthony Diallo/CCM) CHADEMA
    73 Ubunge Maswa Magharibi - John Shibuda/CHADEMA CHADEMA
    74 Ubunge Meatu - Meshack Opulukwa/CHADEMA CHADEMA
    75 Ubunge Maswa Mashariki - Sylvester Kasulimbayi Mhoja/CHADEMA CHADEMA
    76 Ubunge Ubungo - John Mnyika/CHADEMA CHADEMA
    77 Ubunge Mbulu - Mustapha Quorro Akonay/CHADEMA (mshindani wa karibu Philip Marmo) CHADEMA
    78 Ubunge Karatu - Israel Yohana/CHADEMA CHADEMA
    79 Ubunge Masasi - CUF CUF
    80 Ubunge Lindi - Salum Barwani/CUF (mshindani wa karibu Mohammed Abdulaziz/CCM) CUF
    81 Ubunge Kibondo - NCCR-Mageuzi NCCR
    82 Ubunge Kasulu Vijijini - Zaituni Buyogela/NCCR-Mageuzi (mshindani wa karibu Daniel Nsanzugwako). NCCR
    83 Ubunge Kasulu Mjini - Machali Moses/NCCR Mageuzi NCCR
    84 Ubunge Vunjo (Kilimanjaro) - Augustine Lyatonga Mrema/TLP TLP
    85 Ubunge Dodoma Mjini - David Malole Not confirmed
    86 Ubunge Ubungo - Mwanyika - CHADEMA
    87 Ubunge Kawe - Halima Mdee - CHADEMA.
     
  2. S

    Selemani JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 26, 2006
    Messages: 866
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Shukrani kaka kwa kutuwekea list hii. I thought Dodoma mjini CCM wamechukua??
     
  3. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ubunge Muleba Kaskazini - Charles Mwijage/CCM
    Ubunge Kawe - Halima James Mdee/CHADEMA
    Ubunge Muleba Kusini - Prof. Anna Kajumulo-Tibaijuka/CCM
    Ubunge Same Mashariki - Anne Kilango-Malecela/CCM
    Ubunge Mufindi Kusini - Menrad Lutengano Kigola/CCM
    Ubunge Mufindi Kaskazini - Mahmoud Hassan Mgimwa/CCM
    Ubunge Kondoa Kaskazini - Zabein Muhita/CCM
    Ubunge Bahi (ipo Dodoma) - Omary Badwel/CCM
    Ubunge Monduli - Edward Lowassa/CCM
    Ubunge Hanang - Mary Nagu/CCM
    Ubunge Singida Mashariki - Tundu Lissu/CHADEMA
    Ubunge Misungwi - Mawematatu Charles Kitwanga/CCM
    Ubunge Kwimba - Masoor Shanif/CCM
    Ubunge Mbulu - Mustapha Quorro Akonaay/CHADEMA (mshindani wa karibu Philip Marmo)
    Ubunge Karatu - Israel Yohana/CHADEMA
    Ubunge Ubungo - John Mnyika/CHADEMA
    Ubunge Manyovu (awali liliitwa Kasulu Magharibi) - Albert F. Ntaliba/CCM
    Ubunge Rorya - Lameck Airo/CCM
    Ubunge Sumbawanga Mjini - Aeshi Khalfan Hilal/CCM
    Ubunge Tanga - Omar Noor Rashid/CCM
    Ubunge Busanda (wilaya ya mkoa mpya wa Geita) - Bi. Lawrencia Bukwimba/CCM
    Ubunge Mbozi Mashariki - Silinde David/CHADEMA
    Ubunge Kibondo - CHADEMA
    Ubunge Geita (wilaya ya mkoa mpya wa Geita) - Max Donald/CCM
    Ubunge Nyang'wale (wilaya ya mkoa mpya wa Geita) - Hussein Nassoro/CCM
    Ubunge Ruangwa - Kassim Majaliwa/CCM
    Ubunge Lulindi - Jerome Bwanaus/CCM
    Ubunge Serengeti - Kebwe Stephen Kebwe/CCM
    Ubunge Mwibara - Alfax Lugora/CCM
    Ubunge Masasi - Mariam Kasembe/CCM
    Ubunge Makete - Dk. Binilith Mahenge/CCM
    Ubunge Ukerewe - Salvatory Naluyaga Machemuli/CHADEMA (mshindani wa karibu Gertrude Mongella)
    Ubunge Manyoni - John Chiligati/CCM
    Ubunge Bunda - Stephen Wassira/CCM
    Ubunge Kasulu Vijijini - Agripina Z. Buyogela/NCCR-Mageuzi .
    Ubunge Morogoro Kusini Mashariki - Lucy Nkya/CCM
    Ubunge Bukoba Mjini - Khamis Kagasheki/CCM
    Ubunge Njombe Kaskazini - Deo Sanga/CCM
    Ubunge Njombe Magharibi - Grayson Lwenge/CCM
    Ubunge Morogoro Kusini - Innocent Karogoresi /CCM
    Ubunge Dodoma Mjini - David Malole
    Ubunge Nyang'hwale - Hussein Amary/CCM
    Ubunge Urambo Mashariki - Samwel Sitta/CCM
    Ubunge Kyela - Harrison Mwakyembe/CCM
    Ubunge Morogoro Mjini - Aziz Abood/CCM
    Ubunge Arumeru Magharibi - Ole Sambu/CHADEMA
    Ubunge Manyoni Mashariki - Lwanji/CCM
    Ubunge Mkinga - CCM
    Ubunge Kilosa - Mustapha Mkullo/CCM
    Ubunge Namtumbo - Vita Kawawa/CCM
    Ubunge Longido - Michael Lekule Laizer/CCM
    Ubunge Kibaha - CCM
    Ubunge Kisarawe - CCM
    Ubunge Sumbawanga Mjini - CCM
    Ubunge Moshi Vijijini - Cyril Chami/CCM
    Ubunge Vunjo (ipo Kilimanjaro) - Augustine Lyatonga Mrema/TLP
    Ubunge Mtwara Mjini - Murji Hasinen Mohamed/CCM
    Ubunge Lindi - Salum Barwani/CUF (mshindani wa karibu Mohammed Abdulaziz/CCM)
    Ubunge Tabora Mjini - Ismal Aden Rage/CCM
    Ubunge Arumeru Mashariki - Jeremia Sumari/CCM
    Ubunge Mwanga - Jumanne Maghembe/CCM
    Ubunge Siha (ipo Kilimanjaro) - Aggrey Mwanri/CCM
    Ubunge Mbeya Mjini - Joseph Mbilinyi (Mr. II aka Sugu)/CHADEMA
    Ubunge Chato (awali liliitwa Biharamulo Mashariki) - John Magufuli/CCM
    Ubunge Moshi Mjini - Philemon Ndesamburo Kiwelu/CHADEMA
    Ubunge Songea - Dk. Emmanuel Nchimbi/CCM
    Ubunge Bukoba Vijijini - Jasson Rweikiza/CCM
    Ubunge Biharamulo Magharibi - Dk Antony Mbasa/CHADEMA
    Ubunge Kasulu Mjini - Machali Moses John/NCCR Mageuzi
    Ubunge Mvomero - Amos Makalla/CCM
    Ubunge Kigoma Mjini - Peter Serukamba/CCM
    Ubunge Rombo - Joseph Selasini/CHADEMA (mshindani wa karibu Basil Mramba/CCM)
    Ubunge Tarime - Nyambari Nyangweni/CCM
    Ubunge Nyamagana - Hezekiah Wenje/CHADEMA (mshindani wa karibu Lawrence Masha/CCM)
    Ubunge Babati Mjini - Chambiri Werema/CCM
    Ubunge Iringa Mjini - Mchungaji Peter Msigwa/CHADEMA (mshindani wa karibu Monica Mbega/CCM)
    Ubunge Hai - Freeman Mbowe/CHADEMA
    Ubunge Singida Mjini - Mohamed Dewji/CCM
    Ubunge Musoma Mjini - Vincent Nyerere/CHADEMA
    Ubunge Peramiho - Jenista Mhagama/CCM
    Ubunge Mpwapwa - George Tau/CCM
    Ubunge Arusha Mjini - Godbless Lema/CHADEMA (mpinzani wa karibu Batilda Burian/CCM)
    Ubunge Mbarali - Dickson Kiruvi/CCM
    Ubunge Kigoma Kaskazini - Zitto Kabwe/CHADEMA
    Ubunge Korogwe - Yusuf Nassir/CCM
    Ubunge Ilemela - Hayness Samson/CHADEMA (mshindani wa karibu Anthony Diallo/CCM)
    Ubunge Kongwa - John Ndugai/CCM
    Ubunge Mtwara Vijijini - Hawa Ghasia/CCM
    Ubunge Maswa Magharibi - John Shibuda/CHADEMA
    Ubunge Tandahimba - Juma Njwayo/CCM
    Ubunge Meatu - Meshack Opulukwa/CHADEMA
    Ubunge Kibakwe - CCM
    Ubunge Maswa Mashariki - Sylvester Kasulimbayi Mhoja/CHADEMA
    Ubunge Urambo Magharibi - Prof. Juma Kapuya/CCM
    Ubunge Bumbuli - January Makamba/CCM
     
  4. M

    MINERS New Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ameeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeen
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    tupe matokeo
     
  6. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,960
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    anaza propaganda la ndizi sijui la chungwa au embe bovu...am sorry to say so...
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mashine nyingine hiyo mwaka huu bungeni ni moto kwenda mbele
     
  8. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ameshatangazwa na msimamizi?
     
  9. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Kigamboni CCM hali mbaya - CUF ni juu
     
  10. DALA

    DALA JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 700
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 60
    Kundi la waangalizi wa uchaguzi mkuu nchini kutoka umoja wa ulaya wametoka ripoti ya hivi punde. Hii ripoti inanyesha mengi yaliotokea kwenye ngazi mbali mbali za uchaguzi wa mwaka huu! Pata habari kamili kwenye ripoti!
     
  11. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hivi Kibaha mjini ndio wanataka kuchakachua! eishh! kwani nilifikiri yule kijana wa Chads kashind!
     
  12. w

    watarime Senior Member

    #12
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MM cjaelewa hii sera ya kuweka maneno yasio na kichwa " Ilemela - Hayness Samson/CHADEMA (mshindani wa karibu Anthony Diallo/CCM)/ Arusha Mjini - Godbless Lema/CHADEMA (mpinzani wa karibu Batilda Burian/CCM)"
     
  13. b

    buckreef JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpaka sasa kwa bara

    CHAMA CHA MAPINDUZI (CCM)
    1Muleba Kusini - Prof. Anna Kajumulo-Tibaijuka/CCM
    2Same Mashariki - Anne Kilango-Malecela/CCM
    3Mufindi Kusini - Menrad Lutengano Kigola/CCM
    4Mufindi Kaskazini - Mahmoud Hassan Mgimwa/CCM
    5Kondoa Kaskazini - Zabein Muhita/CCM
    6Bahi - Omary Badwel/CCM
    7Monduli - Edward Lowassa/CCM
    8Hanang - Mary Nagu/CCM
    9Misungwi - Mawematatu Charles Kitwanga/CCM
    10Kwimba - Masoor Shanif/CCM
    11Manyovu - Albert F. Ntaliba/CCM
    12Rorya - Lameck Airo/CCM
    13Sumbawanga Mjini - Aeshi Khalfan Hilal/CCM
    14Tanga - Omar Noor Rashid/CCM
    15Busanda - Bi. Lawrencia Bukwimba/CCM
    16Geita - Max Donald/CCM
    17Nyang'wale - Hussein Nassoro/CCM
    18Ruangwa - Kassim Majaliwa/CCM
    19Lulindi - Jerome Bwanaus/CCM
    20Serengeti - Kebwe Stephen Kebwe/CCM
    21Mwibara - Alfax Lugora/CCM
    22Masasi - Mariam Kasembe/CCM
    23Makete - Dk. Binilith Mahenge/CCM
    24Manyoni - John Chiligati/CCM
    25Bunda - Stephen Wassira/CCM
    26Morogoro Kusini Mashariki - Lucy Nkya/CCM
    27Bukoba Mjini - Khamis Kagasheki/CCM
    28Njombe Kaskazini - Deo Sanga/CCM
    29Njombe Magharibi - Grayson Lwenge/CCM
    30Morogoro Kusini - Innocent Karogoresi /CCM
    31Dodoma Mjini - David Malole
    32Nyang'hwale - Hussein Amary/CCM
    33Urambo Mashariki - Samwel Sitta/CCM
    34Kyela - Harrison Mwakyembe/CCM
    35Morogoro Mjini - Aziz Abood/CCM
    36Manyoni Mashariki - Lwanji/CCM
    37Mkinga - CCM
    38Kilosa - Mustapha Mkullo/CCM
    39Namtumbo - Vita Kawawa/CCM
    40Longido - Michael Lekule Laizer/CCM
    41Kibaha - CCM
    42Kisarawe - CCM
    43Sumbawanga Mjini - CCM
    44Moshi Vijijini - Cyril Chami/CCM
    45Mtwara Mjini - Murji Hasinen Mohamed/CCM
    46Tabora Mjini - Ismal Aden Rage/CCM
    47Arumeru Mashariki - Jeremia Sumari/CCM
    48Mwanga - Jumanne Maghembe/CCM
    49Siha - Aggrey Mwanri/CCM
    50Chato - John Magufuli/CCM
    51Songea - Dk. Emmanuel Nchimbi/CCM
    52Bukoba Vijijini - Jasson Rweikiza/CCM
    53Mvomero - Amos Makalla/CCM
    54Kigoma Mjini - Peter Serukamba/CCM
    55Tarime - Nyambari Nyangweni/CCM
    56Babati Mjini - Chambiri Werema/CCM
    57Singida Mjini - Mohamed Dewji/CCM
    58Peramiho - Jenista Mhagama/CCM
    59Mpwapwa - George Tau/CCM
    60Mbarali - Dickson Kiruvi/CCM
    61Korogwe - Yusuf Nassir/CCM
    62Kongwa - John Ndugai/CCM
    63Mtwara Vijijini - Hawa Ghasia/CCM
    64Tandahimba - Juma Njwayo/CCM
    65Kibakwe - CCM
    66Urambo Magharibi - Prof. Juma Kapuya/CCM
    67Bumbuli - January Makamba/CCM

    CHAMA CHA DEMOKRASIA NA MAENDELEO (CHADEMA)
    1Kawe - Halima James Mdee/CHADEMA
    2Singida Mashariki - Tundu Lissu/CHADEMA
    3Mbulu - Mustapha Quorro Akonaay/CHADEMA
    4Karatu - Israel Yohana/CHADEMA
    5Ubungo - John Mnyika/CHADEMA
    6Mbozi Mashariki - Silinde David/CHADEMA
    7Kibondo - CHADEMA
    8Ukerewe - Salvatory Naluyaga Machemuli/CHADEMA
    9Arumeru Magharibi - Ole Sambu/CHADEMA
    10Mbeya Mjini - Joseph Mbilinyi (Mr. II)/CHADEMA
    11Moshi Mjini - Philemon Ndesamburo Kiwelu/CHADEMA
    12Biharamulo Magharibi - Dk Antony Mbasa/CHADEMA
    13Rombo - Julius Selasini/CHADEMA
    14Nyamagana - Hezekiah Wenje/CHADEMA
    15Iringa Mjini - Mchungaji Peter Msigwa/CHADEMA
    16Hai - Freeman Mbowe/CHADEMA
    17Musoma Mjini - Vincent Nyerere/CHADEMA
    18Arusha Mjini - Godbless Lema/CHADEMA
    19Kigoma Kaskazini - Zitto Kabwe/CHADEMA
    20Ilemela - Hayness Samson/CHADEMA
    21Maswa Magharibi - John Shibuda/CHADEMA
    22Meatu - Meshack Opulukwa/CHADEMA
    23Maswa Mashariki - Sylvester Kasulimbayi Mhoja/CHADEMA

    NCCR - MAGEUZI
    1Kasulu Vijijini - Agripina Z. Buyogela/NCCR-Mageuzi
    2Kasulu Mjini - Machali Moses John/NCCR Mageuzi

    CIVIC UNITED FRONT (CUF)
    1Lindi - Salum Barwani/CUF

    TANZANIA LABOUR PARTY (TLP)
    1Vunjo - Augustine Lyatonga Mrema/TLP
     
  14. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu kale kaheshima ketu ningependa kuona kanaendelea, lugha za kebehi siyo zangu hata KIDOGO
     
  15. I

    Innolee Member

    #15
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera Halima mdee....Mbunge mteule Kawe..Chadema
     
  16. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu inaelekea hutaki kabisa kuwasikia hawa jamaa, lol!
     
  17. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Siunajua matatizo ya copy and paste kutoka - Home
     
  18. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,436
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mbona jimbo la segerea hujaweka mkuu? Mpendazoe ?
     
  19. H

    HacksB New Member

    #19
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    What a shameful, misguided & mis-representation of early evangelists work, folks who risked their dear lives to bring Good news to us, and that coming from a person holding a title of archbishop, I would only take such hypocritical statement seriously if only desmond Tutu first renounced his biblically sanctioned title, which has seemingly gone a long way contributing to earn him a nobel peace prize, along with benefits that comes with such an honour!!
     
  20. msikonge

    msikonge Senior Member

    #20
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    GOOD JOB!!!:smile-big:
     
Loading...