Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majimbo ya Dar kipimo cha nani kashinda Uraisi...Dr.Slaa vs. JK.

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutashubanyuma, Nov 2, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Mkuu wa MKoa wa Dar-Es-Salaam wa enzi zile aitwaye Chipungahelo au "Mama Chips" aliwahi kusema kwa kutamba.........."where Dar goes the nation goes......"

    Kwa majigambo hayo hayo ni dhahiri Chadema imeshinda majimbo matano ya Dar na CCM kuambulia mawili tu..........

    Katika hali hii JK anawezaje kutangazwa kuwa Raisi kama siyo uchakachuaji ulipo huko mikoani ukisimamiwa na kuratibiwa kwa ukaribu na wasimamizi wa uchaguzi wa majimbo ambao wameahidiwa vyeo serikalini au halmashauri zenye neema?

    Dar haki imetendeka kwa vile wajanja ni wengi na wameweza kufuatilia kwa karibu na kukwamisha zoezi chafu la CCM la kuchakachua matokeo lakini mikoani ni baadhi ya maeneo ya mijini Chadema imeweza kufanikisha hilo zoezi..............
     
  2. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Walikuwa wanasema watu wengi wa Dar (mijini) huwa hawaendi kupiga kura matokeo haya yana prove wrong, Jiji kuu limekwenda Chadema kama lilivyokwenda jiji la Nairobi mwaka 2002 kwa upinzani kabla ya wapinzani kuchukua serikali 2007. Pamoja na matokeo yote haya mimi naona ushindi wa Jiji la Dar na majiji mengine ni mtaji mkubwa kwa wapinzani watakaoutumia 2015.
     
  3. W

    Watanzania JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 727
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawapongeza sana Mods wa JF kwa kazi nzuri mnayofanya. Hii posti inafaa kuunganishwa na kuwa chini ya ile inayosema CCM imepoteza majimbo yote muhimu, Arusha, Mwanza, Ubongo n.k. Mantiki yake ni moja inaonyesha kuwa Dr. Slaa ndiye rais wa Tanzania na Watanzania.
     
  4. hope 2

    hope 2 Senior Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lililotangwazwa Mpaka sasa ni Ubungo tu Mkuu, hayo mengine manne ni yapi?
     
  5. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,222
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mengine ni kwa Mdee na Mpendazoe na ndo maana wanachelewesha matokeo...
     
  6. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    mimi nadhani chadema imeibuka ila wamechakachua
     
Loading...