Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majimbo mapya kunusuru wabunge

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by ODD, May 13, 2010.

  1. O

    ODD Member

    #1
    May 13, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ONA HII
    Tume ya Taifa ya Uchaguzi ,Kwa mamlaka iliyopewa chini ya Ibara ya 75 ya Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ya mwaka 1977,inawatangazia wadau wa Uchaguzi na Wananchi kwa ujumla kuwa itagawa Majimbo ya Uchaguzi yafuatayo.
    i.Nkasi
    ii.Tunduru
    iii.Maswa
    iv.Kasulu Mashariki
    v.Bukombe
    vi.Singida Kusini
    vii.Ukonga

    Tuyatazame majimbo yaliongezwa kiundani zaidi – kigezo ili kuwanusuru wabunge wa sasa
    Ukonga;- sakata la waliohamishwa toka Kiwalani
    Singida kusini; mgombea wa upinzani Tundu Lisu
    Bukombe; sakata la uchaguzi mdogo
    …………endeleza maoni yako
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,961
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    Kule kwa Sendeka (Simanjiro) vipi?, maana PM mstahafu hapumui vizuri
     
Loading...