Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majimbo kumi tayari kwa ccm

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by silver25, Aug 23, 2010.

  1. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukerewe seat MP, Gertrude Mongela. Bahi constituency in Dodoma Region, a CCM candidate, Badwel Omar, Singida Urban Davi Bulala. na mengine mengi..

    Muimi naulizaa Hawa Wapinzani wapo serious na wanachokifanya,, Kwa mfanio Chadema Wanafikiria nini kwa kuto msimamisha mgombea uraisi Zanzibar,, hawa hawafikirii kuwa wanajipunguzia max za kuchaguliwa katika uchaguzi mkuu huu?

    Kwasababu kwa mtindo huo, sisi wananchi tunabaki kugundua udhaifu wa chama chao, kuwa kama huna wagombea katika kipande kingine cha nchi yetu maana yake hauna msaada kwetu kwisha habali,, kama unataka kutoa Msaada Simamisha wagombea sehemu zote ili hata ukishindwa basi tunaangalia idadi ya seets bungeni,, kama vingi vyako ukisema umeibiwa kura watu tuaamini na si kuwa na viti sita then unasema nimeibiwa kura atakae amini hivi ni mpuuzi na mjinga,,,

    Tuwe serious na tunacho kifanya Majimbo mengi sana Chadema hawajasimamisha Wagombea nna wanatangaza RAISI atatokea kwenye majimbo sita muliyo simamisha wagombea,,,

    kuweni serious mimi mumenivunja moyo kabisaaaaaaaaaa
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,245
    Likes Received: 5,537
    Trophy Points: 280
    :mad2::fencing:
    patachimbika sisi ndio CUF bwana
     
  3. minda

    minda JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135


    we umechangia nini zaidi ya malalamiko haya? kuwa serious.
     
Loading...