Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majimbo haya yapo hoi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAFILILI, Mar 16, 2012.

  1. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ndugu wanaJF katika uchunguzi wangu nimegundua majimbo yafuatayo yako hoi kwa vile wabunge wake ni dhaifu:
    1. Iringa Mjini
    2. Mbeya Mjini
    3. Arusha
    4. Ubungo
    5. Kawe
    6. Ilemela
    7.Nyamagana
    8. HAI
    Imefika hatua wananchi wanajuta kuwapa kura waheshimiwa husika ambao wameweka mbele matumbo yao kuliko kuwatumikia wapiga kura. Inaonekana hawa waheshimiwa WANAJUWA HAWATAPATA KURA 2015 HIVYO WAMEAMUA KUTENGENEZA MAISHA YAO TU
     
  2. TITAN

    TITAN JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mafilili, Wacha uongo, Mimi nilikuwa Hai last week nimeona maendeleo kushinda Lindi Mnji na Vijijini.
    Unaweza kufananisha jimbo ata moja kati ya aya na Njombe, Mpanda na Lindi?
    come back with strong topic usidhani apa watu wanapoteza muda.
    Mimi Nimetokea Ubungo na Nimezaliwa Ubungo, ili jimbo kwa sasa linafanya vizuri kuliko wakati ule wa akina Masumbuko na Keenja
    utatuambia nini wewe wacha uoongo.
     
  3. M

    Makupa JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,713
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mimi ni ccm damu lakini kiuhalisi jimbo la ubungo sehemu kubwa hakuna maji na barabara ni mbovu, ina maana hivi vyote vilikuwepo kabla ua kumchagua Mnyika ?
     
  4. Patriote

    Patriote JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 1,579
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Neno uchunguzi limeanza kutumiwa kihuni. Mtu akiwa kwenye basi akipita sehemu basi anajiita amechunguza!!! Uchunguzi gani huo upo biased hivyo???Mbona hatuelezi majimbo ya vyama vingine pia???yani mngejua nyie watu mnavyotupa hasira na mchama wenu huo basi tu. Mana nyie mlioipigia kura CCM ndio mliotufikisha hapa. Leo hata sukari tunashindwa nunua??
     
  5. k

    kintunu Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli Mungu amekuumba tofauti,yaani akili yako inaende kinyume na kwako umaskini ndiyo maendeleo,una mtazamo Mufilisi
     
  6. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    we kweli mafilifili
     
  7. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,678
    Likes Received: 4,513
    Trophy Points: 280
    JF bana ina vituko kweli kumbe hapa siku hizi ukitaka thread yako iwe na wachangiaji wengi unatakiwa uikandiye CHADEMA basi umemaliza!!
    This is too low for JF.
     
  8. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM wameehuka, sasa wanapost takataka na maji taka tu, mpaka hawajui kuwa hili ni jamvi la kina nani!!!!!!
     
  9. F

    FJM JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hayo majimbo mengine yaliyobakia yako salama?

    Vipi uchunguzi wako unasemaje kuhusu haya:1.Kujenga reli mpya kutoka Dar es Salaam mpaka mikoa ya Kanda ya ziwa - Nzega, Tabora
    2.Mkoa wa Tanga kuwa Jiji la Viwanda - Tanga mjini
    3.Tabora kutumia maji ya Ziwa Victoria - Igunga
    4.Kulipa madeni ya chama cha Ushirika mkoa wa Shinyanga (SHIRECU) - Shinyanga
    5.Kumaliza migogoro ya Ardhi nchini - Dodoma
    6.Wakulima kuacha kutumia jembe la mkono - Dodoma mjini
    7.Kuwapatia trekta wakulima - Kata ya Mrijo, Dodoma
    8.Wananchi kutoondolewa kwenye Ranchi ya Misenyi - Kagera
    9.Kujenga Uwanja wa Ndege Misenyi - Kagera
    10.Kupanua Uwanja wa Ndege Bukoba - Bukoba Mjini
    11.Kujenga uwanja wa ndege mkubwa Kigoma - Kigoma Mjini
    12.Mtukula kupatiwa umeme kutoka Uganda - Kagera
    13.Mikoa ya Kagera, Kigoma, Lindi, Rukwa na Ruvuma kuunganishwa katika gridi ya taifa ya umeme - Kagera
    14.Kuimarisha Takukuru kwa miaka mitatu - Kagera
    15.Hukumu kwa waliopatikana na hati ya kuua albino - Mbeya
    16.Kununua meli kubwa kuliko MV Bukoba - Kagera
    17.Kuanzisha benki ndogondogo kwa ajili ya wajasiriamali
    18.Serikali kuvisaidia vyama vya ushirika - Mwanza
    19.Kuimarisha usalama Ziwa Victoria na Ziwa Tanganyika kwa kupeleka kikosi maalum chenye vifaa kupambana na wahalifu - Mwanza
    20.Wilaya ya Geita kuwa hadhi ya mkoa Januari mwakani - Geita
    21.Kulinda muungano kwa nguvu zote - Pemba
    22.Kuwajengea nyumba waathirika wa mafuriko Kilosa - Morogoro
    23.Kununua meli mpya kubwa Ziwa Nyasa - Mbeya mjini
    24.Kujenga bandari Kasanga – Rukwa
    25.Kumaliza tatizo la walimu miaka mitano ijayo - Songea
    26.Kufufua mgodi wa makaa ya mawe Kiwira - Mbeya
    27.Kuzuia hatari ya kisiwa cha Pangani kuzama - Tanga
    28.Kununua bajaji 400 kwa ajili ya kubeba wajawazito hasa vijijini - Iringa
    29.Kujenga barabara yenye kiwango cha lami kutoka Same mpaka Kisiwani – Kihurio na kuiunganisha na barabara kuu ya Moshi - Dar es salaam - Same mkoani Kilimanjaro
    30.Kumaliza tatizo la maji katika wilaya ya Same - Same Mjini
    31.Kuboresha barabara za Igunga - Tabora
    32.Kusambaza walimu 16,000 katika shule za sekondari zenye upungufu makubwa wa walimu - Kisesa Magu
    33.Kununua vyandarua viwili kwa kila kaya - Mbeya Mjini
    34.Kuzipandisha hadhi hospitali maalumu saba nchini kuwa za rufaa ili kuipunguzia mzigo Hospitali ya Taifa ya Muhimbili (MHN) - Hydom Manyara
    35.Kulinda amani nchini kwa kuzuia chokochoko za kidini, kikabila na kisiasa - Musoma
    36.Kulinda haki za walemavu - Makete
    37.Kujenga baabara ya Njombe - Makete kwa kiwango cha lami,urefu wa kilomita 109 - Iringa mjini
    38.Kujenga barabara Musoma – Mto wa Mbu Arusha - Arusha
    39.Kuanzisha jimbo la Ulyankulu- Shinyanga Mjini
    40.Kujenga barabara ya lami Manyoni-Kigoma – Kaliua,Tabora
    41.Kukarabati barabara ya Arusha Moshi - Arusha Mjini
    42.Kuboresha barabara ya Handeni, Kondoa, mpaka Singida - Dodoma
    43.Kuwafidia wanakijiji ng'ombe waliopotea wakati wa ukame mwaka 2009 - Longido
    44.Vijiji vyote vilivyoko kilomita 15 kutoka kwenye bomba kuu la mradi mkuu wa maji wa Ziwa Victoria - Shinyanga-Kahama kuunganishiwa maji - Shinyanga
    45.Tatizo la umeme kufikia kikomo Novemba mwaka huu mkoani Arusha – Arusha mjini
    46.Kukopesha wavuvi zana za kilimo - Busekera, Wilaya ya Musoma
    47.Kuwapatia maji wakazi wa Wilaya ya Longido - Longido
    48.Kujenga barabara ya lami kupitia pembezoni mwa Hifadhi ya Taifa ya Seregenti – Ngorongoro
    49.Utekelezaji wa mpango wa maendeleo ya kilimo kuwasaidia wafugaji kuweza kupata na kutunza mifugo yao vizuri - Mbulu mkoani Manyara
    50.Kusambaza maji nchi nzima - Babati vijijini
    51.Kusambaza umeme, utoaji wa huduma za afya, na uboreshaji wa kilimo cha umwagiliaji na utoaji ruzuku kwa wakulima. mwaka 2010-2015 - Babati vijijini
    52.Kuongeza mara tatu idadi ya wananchi wanaonufaika na ruzuku ya pembejeo za kilimo kwa mfumo wa vocha - Iringa
     
  10. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    TUNTEMEKE, TII, PAA, MWANAHALIS at Work!
     
  11. Higash

    Higash JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 818
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    mafalili=mufilisi
     
  12. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,629
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Ya nini mfumo wa vyama vingi, maana serikali kuu ikipanga bajeti inaelekeza kwa majimbo ya ccm pekee
     
  13. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nipo Mbeya Mjini hakuna wakati wowote ambao watu wanaona maendeleo ya wazi chini ya uongozi wa Sugu barabara zinawekwa lami hivi sasa pamoja na mvua hii barabara ya Isanga inawekwa lami

    Na SUGU amefanya ziara karibu kila kitongoji kueleza mafanikio na kinachoendelea kutekeleza ahadi zake jimboni

    Wananchi wa Mbeya wana imani kubwa na SUGU pamoja na CHADEMA
     
  14. V

    Vakwavwe JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2012
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    this time mko wengi sana....tuna kazi kubwa sana ya kuwaelimisha. the good of it ni kwamba mnaelewa na ni yetu matumaini kuwa huo usaliti wenu kwa nchi hii utafika mwisho siku moja.

    To Mods: wapenda haki ndo walaji wa news mara zote na kokote duniani. Mwananchi,Mwanahalisi,tanzania daima wanalijua hili nilisemalo...lakini pia UHURU,mtanzania/rai,habari leo etc nao wanaujua ukweli huo...kuna magazeti yamefulia mpaka wamefikia hatua ya kushindwa kulipa mishahara kwa sababu ya kukandamiza haki na kuegemea ufisadi,wamekula makombo ya mafisadi hayakuwasaidia wamerudi na kuanza kuandika habari za haki...wasomaji wa magazeti wataungana na mimi ktk hili especially this week.kuna radi station zilikuwa hot sana hapa mjini ila wapumbavu wachache wamezifanya zionekane kinyaa mbele ya jamii kwa sababu ya kuegemea ufisadi na mafisadi....nawatabiria kifo na kupotea kabisa kwenye anga ya habari...haki haijawahi kushindwa na dhuluma bado.


    Kiongozi wa ngazi ya Kitaifa kama Dr Slaa na Mbowe siyo watu wa kutungiwa uwongo bila ushahidi na uwongo huo ukaendelea kutamalaki hapa JF kwa siku nzima!!!kama hakuna ushahidi wa tuhuma nzito kama hizo futeni hizo thread maMods la sivyo na sisi tutashindwa kuvumilia. Dr Slaa amejibu lakini bado watu wanatukana bila evidence...tutafika kweli?kama huyo mtu anayajua yote hayo si alete ushahidi?
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,678
    Likes Received: 4,513
    Trophy Points: 280
    Nyumba shilling Million 300 Dubai!! hawa jamaa wana akili ndogo afadhali hata ya ndezi.
     
  16. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu Matola,
    Yani hawa jamaa ni Wapuuzi sana. Akili zao ni kama mkojo. Bahati nzuri Mods amewapa stahili yao. Mathread yao yote yamechinjiwa baharini. Bado huyu MUFILISI sijui MAFILIFILI!
     
  17. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,180
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Jukwaa limevamiwa
     
  18. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #18
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hata jina lako linaonyesha jinsi akili yako ilivyo fanywa na CCM
    Endelea kulegea hadi roho uone jinsi CCM watakavyo ifanya roho yako pia.

     
  19. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #19
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    uhuru wa mawazo umekuadhiri
     
  20. usininukuu

    usininukuu JF-Expert Member

    #20
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uwongo na UNAFIKI wa aina hii ndo unaonifanya niichukie CCM na watu wake.
     
Loading...