Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majimbo 21 yatakayochukuliwa na CHADEMA kabla ya oct 31

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Fanfa, Sep 30, 2010.

  1. F

    Fanfa JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 25, 2009
    Messages: 538
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndg wan JF,
    Kulingana na tathimini ya mwenendo mzima wa kampeni za uchaguzi kwa takribani siku 40, wapiga kura wameonyesha dhahiri kuwa CHADEMA itashinda katika majimbo yafuatayo; Hizi sio hisia zangu bali ni hali halisi ya upepo wa kisiasa katika majimbo yafuatayo.

    1. Kiteto
    2. Karatu
    3. Bukombe
    4. Iringa mjini
    5. Ubungo
    6. Kawe
    7. Vunjo
    8. Kigoma Mjini
    9. Kigoma Kaskazini
    10. Maswa Mashariki
    11. Nyamagana
    12. Hai
    13. Busanda
    14. Mbulu
    15. Tarime
    16. Arusha Mjini
    17. Meatu
    18. Ngorongoro
    19. Kibaha
    20. Singida (jimbo la Tundu Lissu)
    21. Bukoba mjini

    Ushauri wangu kwa team ya kampeni ya CHADEMA iweke mikakati dhabiti ya kulinda kura katika majimbo haya kwa gharama yoyote maana CCM wanajua hilo na mkizembea sauti ya wananchi itapokonywa na CCM kwa kuiba kura.

    Pia Dr. Slaa kama itawezekana apite tena kwa awamu ya pili katika majimbo haya KUKAZIA HUKUMU YA WANANCHI dhidi ya CCM.

    Kama kuna watu wamefanya tathimini katika maeneo mengine wanaweza kuongeza katika list hii.

    Ningeshauri tutoe tathimini kulingana na hali halisi ya kisiasa katika maeneo husika badala ya ushabiki.





     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,088
    Trophy Points: 280
    Mbona mbeya mjini hujaliweka?
    Mpesya anapumulia mashine kule
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    alinacha
     
  4. M

    Malila JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Kama hawataiba,Njombe Magharibi hali ni mbaya kwa CCM,baada ya kuchakachua matokeo ya kura za maoni,wapigakura wamemfuata Nyimbo baada ya kuhamia Chadema.
     
  5. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,521
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Mkuu mbozi magharibi kuna kijana anaeitwa Silinde wa Chadema anachukua jimbo bila wasi wasi wowote.
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mimi huwa sihesabu vifaranga kwa kuangalia idadi ya mayai... napenda zaidi kulinda hayo mayai ili yaanguliwe yote... kwa kuhesabu vifaranga na tuna mwezi mzima wa kampeni ni ngumu sana

    Cha maana ni kuendeleza kampeni ili mbunge sahihi (bila kujali chama) ashinde
     
  7. E=mcsquared

    E=mcsquared JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 218
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Fanfa;
    You mean haya ndiyo majimbo pekee yaliyo na wagombea wa Chadema?
    Ningekupa zawadi ila sikupi, umeniudhi sana una kasoro ya kutofikisha ujumbe kwa jamii kama ulivyoukusudia wewe mwenyewe. hata hivy nimeshakusamehe ila ningekushauri kichwa cha thread yako uki-editi ili kisomeke hivi: MAJIMBO YA UCHAGUZI 21 AMBAYO TAYARI YAMESHACHUKULIWA NA CHAMA KITAKACHOTAWALA BAADA YA TAREHE 31 OKTOBA, halafu unayataja. Huhitaji kutaja jina la chama, ukitaja majimbo tu wapiga kura tayari watakuwa wanaelewa unamaanisha chama gani. Wanaelewa vizuri sana kuwa ni kipi chama chao baada ya uchaguzi
     
  8. m

    monie2009 Member

    #8
    Sep 30, 2010
    Joined: Jun 19, 2009
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Moshi mjini kwa mzee ndesa pesa umeliacha wapi?
     
  9. F

    Fanfa JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 25, 2009
    Messages: 538
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sijaweka, sababu sikuwa na takwimu sahihi. Tunashukuru kwa kutujuza
     
  10. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wee kweli ni fanfa, yaani umeacha majimbo kibao kwa mfano anakotoka makamu mwenyekiti wa CHADEMA Mh. S. Arfi au humfahamu??? Sumbawanga mjini, Mbozi, Mbeya mjini, Kawe, na orodha inaendelea....
     
  11. F

    Fanfa JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 25, 2009
    Messages: 538
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nashukuru kwa kunisamehe. Sina maana kuwa ndo majimbo pekee bali kulingana na tathimini tuliyofanya. Tunahitaji tathimini kutoka kila pembe ya nchi na kazi hii huwezi fanya mtu mmoja au wawili. Hivyo naomba utujuze kwa yale ambayo hatujapata tathimini halisi.

     
  12. F

    Fanfa JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 25, 2009
    Messages: 538
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Tunashukuru mkuu kwa taarifa. Tunaomba uzidi kutupa tathimini ya sehemu zingine
     
  13. Jumboplate

    Jumboplate Senior Member

    #13
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2008
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbeya vijijini naskia lishachukuliwa na CHADEMA, yaani hakuna ubishi hapo!
     
  14. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,290
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Ninaafiki na hiyo tathmini kwa asilimia sitini hivi. Hesabu zangu zinaweka majimbo 81 kuwa yanaelekea Chadema na mengineyo 26 ni "too close to call"

    Majimbo yote ya Dar, Siha ni baadhi tu ya majimbo ambayo huenda yakaangukia Chadema. Huko Siha kuna Injinia mmoja anaitwa Humphrey Tuni nasikia amemkalia pabaya Mhe. Aggrey Mwanri ila siwezi kuthibitisha maana huko sijafika taarifa hizo ni "hearsay"

    Jimbo la 18. Ngorongoro sina uhakika kwa sababu taarifa nilizonazo mgombea wa Chadema pamoja alikuwa ni mbunge wa zamani wa hapo katika miaka ya 1985- 1990 Bw. Parkipuny wanasema hakubaliki sana wakidai kutokana na silika yake ambayo siwezi kuiandika humu kwa sababu ni hisia tu. Hata hivyo Parkipuny is very strong ukilinganisha na huyo mpinzani wake wa CCM ambaye anashutumiwa kwa kutotetea Mwarabu mwindaji kuondolewa Loliondo. Parkipuny anakumbukwa kwa kumwondoa Ole Saibul (marehemu sasa) kwa kile kilchoitwa kuwatekeleza wamasai wa ngorongoro. Hiyo "is a hot button campaign issue" kwenye tarafa ya ngorongoro ambako serikali imekusudia kuondoa kilimo cha bustani kwenye mbuga ya hifadhi. Wagombea wote wawili "they are busy assigning blame on the matter rather than assuming responsibility."

    Yule mgombea wa CCM hapo Ngorongoro anaitwa Saningo Telele (an immediate) MP hakubaliki sana haswa kwenye kata yake ya ngorongoro wanadai he is " too snobbish and too weak" Kama hilo linatosha kumsarambatisha tutajua baada ya D-Day. Na huyu Parkipuny kama akiweza kuwashawishi kata ya Ngorongoro basi jimbo limekwenda Chadema maana huko kwenye kata nyinginezo "it is anybody's game"
     
  15. W

    WildCard JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hamuwafahamu CCM kwenye ballot box. Muulize Dr Mvungi aliyegombea Urais kwa tiketi ya NCCR mwaka ule. Hakuiona hata kura aloojipigia yeye mwenyewe pale Chuo.
     
  16. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    hivi wanaoshabikia ccm ni watanzania?
     
  17. K

    Konaball JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,338
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Taadhari isije ikawa kama tasmini ya mwaka 2005 kusema upinzania utapata majimbo 100, na kuzomwea kote kina Hawa Ghasia na Makweta mwisho wake wakaja kushinda, naomba tusidanganyike na wingi wa watu kwenye mikutano ina bidii tuwahamasishe wajitokezo hiyo siku ya kupiga kura na wajitahidi kuzilinda ndio ushindi ytapatikana
     
  18. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #18
    Sep 30, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,306
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Hivi Moshi kwa Pesa Ndesa vipi? Hakuna mpinzani mkuu .
     
  19. Nungunungu

    Nungunungu JF-Expert Member

    #19
    Sep 30, 2010
    Joined: Feb 13, 2007
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zitto harudi bungeni
     
  20. Nungunungu

    Nungunungu JF-Expert Member

    #20
    Sep 30, 2010
    Joined: Feb 13, 2007
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bukoba mjini wapinzani hawapati
     
Loading...