Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majimarefu wataje?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kifulambute, Jun 21, 2011.

  1. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Jana katika kikao cha bunge jioni Mbunge wa korogwe Prof. Maji marefu alisema anayo majina ya wabunge wanaosign na kuchukua posho kutoka mashirika mengine na wakifika bungeni wanadai hawataki posho.. alipoambiwa mwenyekiti wa bunge amsimamishe na awataje akasema asubiri kwanza. Hivi bunge ni la kusema uongo na mtu akatetewa? nilifikiri kama ni Zito amesema hivyo angeambiwa awataje maramoja.....Jamani awataje basi
     
  2. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #2
    Jun 21, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,242
    Likes Received: 1,441
    Trophy Points: 280
    Sio majimarefu ni majimafupi! Ni yule Ngumbalo/memkwa?
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    bunge la ki......
     
  4. k

    kibenya JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hana hoja yule mchawi amefananisha umaarufu wa kisiasa na umaarufu wa kutibu kwa majini na mitishamba wapi na wapi eti kama watu maarufu duniani walioko bungeni tanzania yeye na nkamia ndio maarufu mweee
     
  5. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huo ni utabiri inabidi akasome nyota kwanza au akacheze tunguli
     
  6. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hhahahahah kweli kuna haja ya wabunge kuleta CV zao kabla ya kuteuliwa kugombea na sio uwezo wa kubwabwaja tu. bungeni siio mitishamba jamani.
     
  7. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    kumbe kuna wabunge wanaopokea posho kwenye mashirika halafu wanajifanya hawazitaki posho.....NI UNAFIKI WA WANASIASA
     
  8. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anajikosha tu yule,hana lolote,eti naye ajengewe barabara na atangazwe km babu wa loliondo.crap
     
  9. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    CCM hawasemi uongo bali ni CDM tu so huyo ndio Bi. Kiroboto zaidi tumjuavyo!!
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    yule mwanamazingaubwe naye ni mbunge?du!mtatoka kweli?
     
  11. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,238
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    Mpaka akaulize tunguli zimpe mwongozo. Kweli CCM mumekwisha.
     
  12. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hivi alipitaje ubunge.?? alichaguliwa au aliteuliwa...ni chama gani huyo jamaa. Ama kweli walioanzisha shule waliona mbali.!..Nini.??.eti hakuna mtu maarufu Tz kama huyo sijui nani,."profesa""!!??? maji yepi mpiga ramli.?? ana maanisha..mi ndo kwanza jana nimemuona, nlikuwa namckia tu...maskini ya Mungu bunge letu..!!
     
  13. Jiwejeusi

    Jiwejeusi JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe utakuwa mchawi kama alivyo majimafupi au ngumbalo kama yeye. Msomi hawez kukbali klchosemwa na huyo mganga wa kienyeji. Huyu mganga anawakilisha watu washrikina kama wewe.
     
  14. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    maji marefu kapiga bao kawaona cdm wakipokea posho!
     
  15. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #15
    Jun 21, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Usinchekeshe !
     
  16. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,381
    Likes Received: 1,156
    Trophy Points: 280
    Lazima aangalie majina kwenye mikoba kwanza ndio ayataje. Hili bunge la safari hii mmmnnhh haya. Imagine bunge lijalo mwenyekiti wa kamati ni huyu mganga wa kienyeji Prof. Maji marefu halafu katibu wake ni yule mrembo Wema Sepetu. Shuhuli ipo
     
  17. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #17
    Jun 21, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Malizia tu mkuu, hata mimi nna wazo kama lako
     
  18. N

    Nkomoji JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akawadanganye Korogwe,maana sehemu zingine huwezi kupigia kura mtu kama huyu!
     
  19. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Laitani mngelijua kama huyu Majimarefu ni mtu wa namna gani, wala asinge waumiza vichwa.....Wilaya ya Korogwe kuna sehemu inaitwa kilole,karibu na kituo cha Tanesco kuna mama mmoja anaitwa mama-Maria alikuwa anafanya biashara ya mamantilie,huyu Maji Marefu na jamaa mmoja anaitwa Rama kibonge walikula na kumkimbia huyu mama Maria...sasa mnategemea ataongea nini bungeni?
     
  20. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Maana Korogwe kuna wajinga watupu au!!!?
     
Loading...